Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Too good for me???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michelle, Jun 2, 2011.

  1. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wana MMU?

    Mwenzenu nina changamoto nahitaji kujua kama nanyi pia mna/mmekutana nalo katika maisha ya urafiki na uhusiano na je mlitatua vipi? ili na mimi niweze kujiona sawa!!!

    Hivi imewahi kukutokea umekutana na mtu akakupenda na wewe umempenda ila unaona kama hustahili kuwa nae? yaani kwa jinsi alivyo,unajisikia vibaya kuwa nae? kutokana na tabia,historia,mwenendo,mistakes ambazo umewahi kufanya,yaani unaona,i don't deserve this guy/girl....he is just too good for me!!!

    Mimi kweli nikipata mwanaume mpole na mnyenyekevu napata shida sana,manake unaweza chukia ukamjibu vibaya yeye yuko tu anakuangalia na baadaye anakuweka chini kwa upole anakueleza tatizo......waga kinaniuma sana,to the extent nafikiri maybe i deserve mtu mkali na mkorofi kidogo.....au mwingine,anakusamehe ukikosea na anakuelewa mpaka unaona,this is too good to be true...na wale ambao unamwambia makosa ambayo unafikiri yatamfanya akukimbie (kama kuwa na mtoto) lakini bado tu yeye anakupenda.....!!!

    Nitafurahi kusikia mawazo yenu!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mimi mpole ndio ninaempenda mimi,kwani ukali kwangu na mimi siwezi.ingawa watu wengine huwa wanasema mtu mpole anakuwa msiri,au wa chini chini. ila ni vizuri kujuana tabia ili isitokee usumbufu. s.times wengine mwanzo wana pretend tabia baadae unaona tabia yake sivyo ilivyokuwa mwanzo.unajiuliza ndie fulani huyu kweli?
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanawake huwa mnawapenda bad boys mtu akiwa perfect sana anaonekana hajui mapenzi!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe wakali tupo,sasa nataka kujua,waga unajisikia vibaya,kuona kama vile unamuonea au lah?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Learn how to forgive urself. If Jesus could die on the cross for u, nobody is too good for u gal! ukiwa karibu na mtu mwema anakufundisha ww kuwa a better person. Badilika,na ww jifunze kuwachukulia wengine kama unavyopenda kufanyiwa ww. U can be the change u wanna see around the world!
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    kwa uzoefu wangu, watu wengine huwa wanalilia kuwa na bahati kama uliyonayo. ama kweli kwenye miti mingi hakuna wajenzi. Ushauri, unatakiwa ujifunze kuwa kama yeye na kizuri zaidi unajua weakness nako ni rahisi sana kuisha maisha ya furaha na huyo mwenzio.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he he,hakuna aliye perfect,tatizo hao bad boys hawana label au nembo usoni,kwa hiyo si kila wakati tunawajua na kuwa nao....!!
    kwakuwa suala la kujua au kutokujua mapenzi ni relative kwa kila mtu siwezi kulijibia,mi nafikiri good boys wana mapenzi zaidi....!!
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi ulivyotuelezea nadhani ukimpata mpole hamtadumu. You need someone who's outspoken and not necessarily he has to be a bad boy or a thug.
    Good luck!.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thank you dear, najitahidi sana kuwafanyia kama navyopenda kufanyiwa,though kama binadamu siwezi kumtendea mtu perfectly kama atakavyo,na hili ndo linaniumiza,hasa pale unapoona mtu anakutendea tu mema,anakosea mara moja moja sana....i want to be myself and sometimes when am myself,i end up offending someone!!
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakuskitikia kidogo kwa kuwa umeathiliwa kisaokolojia kwa namana moja au nyingine. Cha muhimu jitambue unapendwa katika viwango ambavyo haviko katika vipimo. pia nahisi kama malezi lauliyokulia yaweza kuwa yamekufikisha hapo ulipo. Cha muhimu chukulina naye na usimuonyeshee dharau yoyote. Jua kuwa una bahati sana kwa kupendwa namna hiyoooooooooo
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante sana,Nakubaliana na ushauri wako na nitautekeleza.....!!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    God Forbid....i do not deserve a bad boy nor a thug...nisingekuwa najiuliza maswali hayo ningekuwa nastahili hayo....kwa rehema za Mungu nitadumu tu wala sina hofu....ni ile tu kujiskia vibaya kwa kuwa sina standard alizonazo mtu nimependaye!!:dance:
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nice guys ndo wanaongoza kufinish last na kutendwa madem ila bad boys hakukei ,depends on you still unafall sana idont knw wat kind of chemistry they creat but u love them.men wakorofi huwa haawachwi kirahisi kuna mvuto flani wanao kwenu
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nami nafikiri hivyo pia(hapo red)....hapo pink,nashukuru kwa ushauri mzuri!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dearest are you inlove???

    BtT....it does happen.Hata kama hukua na mambo ya ajabu huko nyuma kitendo cha kupata tu mtu ambae kila kitu anajaribu kuelewa na kukuelekeza taratibu wakati we ni mkali kunatosha kukufanya ujusikie vibaya.Hii yote inatokea pale unapolinganisha jinsi wewe unavyodeal na mambo na jinsi anavyodeal nayo yeye.Kosa hilo hilo we unaweza ukareact tofauti na ambavyo yeye ange/anareact!Muhimu ni kutomuonea kwa makusudi...usijibadili wewe kama ulivyo maana ukali wako ni moja ya quality zinazokutengeneza wewe...kwahiyo ni kiasi tu cha kutokua mwonevu.That way hata ukimgombeza/semesha kwa ukali kama anastahili huwezi feel guilty because it has to be done.

    Binafsi nipo kama wewe...naweza kumsema mtu alafu baadae naanza kumuonea huruma.Hata kama alikosea nabembeleza mimi!!
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he he mwanamme hawezi kuni care wa nini sasa? kabaki mwenyewe duniani? for God's sake,hao ni watu walioko desperate,siwezi kuishi kwa kunyanyaswa hata kwa siku moja hata kama nampenda mtu kiasi gani....!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    am i in love??? maybe dearest!!!

    Umenisaidia sana dearest,its like umenielzea nilivyo na ninavyojisikia,atleast kuna binadamu kama mimi....manake naona kila siku hii kitu inanisumbua, na inanifanya niji controll sana mpaka naboreka....at least naweza elewa hii huruma ni ya kawaida kabisa,he he he....kubembeleza ndo sijui? siku unabembeleza niite dearest nipate somo.....l.o.l:A S-rose:
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Michelle dear, no one needs to feel that way, hizi ni means tu tunazogenerate kujishusha comfo na kukosa kujiamini.... How the hell do you know huyo mtu pamoja na upole wake alikuaje kabla??

    Just feel gud and be gud, and confidence will be there
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........my hubby mpole, mtulivu yaani ni mtu asiyependa makuuu, jinsi tabia yangu ilivyokuwa nilijiona kabisa sistahili kuwa naye. Maana mimi nilikuwa mapepe sana.......muda mwingine nilikuwa nakosea lakini najifanya najua, basi ataongea kwa upole hadi najisikia vibaya. Ila siku hizi nimebadilika sana na mie nimekuwa mpole kiaina.

    Hivyo mie nadhani hata kama wewe Michelle mkali lakini ukipata mume mpole nawe itafikia kipindi utakuwa mpole tu.
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thank you....i agree siwezi jua mtu alivyokuwa huko nyuma,ila tu kuna vitu vinatokea hata mkiwa pamoja,kama kukasirika na kuwa mkali mpaka basi,halafu later unaanza kujisikia vibaya....i feel gud and am gud MTM,ni ile tu kutaka kuwa kama huyo nayemuona perfect!!!
     
Loading...