Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tony Yayo kuzuru segerea

Discussion in 'Entertainment' started by Kilongwe, Apr 15, 2008.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani nimesoma Ipp vle kama sikosei kuwa kundi la G Unit litakuwa ndani ya Bongo je hizi habari ni kweli au ndio mambo fulani,kama ni kweli Mzee Tony Yayo atakuwa ndani ya nyumba?? kwani kuna jamaa wanasema kuwa The Game atakuwa kenya May 6.jamani muliopo huko tujulisheni haya.Na pia nimesikia kuwa bwa mdogo Yayo anatarajia kufanya shooting na masela wa segerea..Zimekaa kipichapicha..
     
  2. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani ina maana hamna mwenye details au ndio nimeboa??
     
Loading...