Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tony Blair awekwa kitimoto cha hatari juu ya uvamisi wa Iraq

Discussion in 'International Forum' started by Mwenda_Pole, Jan 29, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama kichwa cha habari kinavyojieleza,waziri mkuu wa zamani wa UK Tony Blair amewekwa kitimoto cha hatari juu ya ishu ya Iraq halafu ngoma ipo live world wide.. acha mazee jamaa anatisha when it comes to kijitetea japokuwa sijui mwisho wake utakuaje, kama una access na BBC ama Aljazeera just tune in uone mambo.
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi mwisho wake utakuwaje, je tunaweza kuona mtu akipelekwa mahakani na kuswekwa ndani?
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wale hawana mchezo...sio kama sisi wale jamaa wamevamia kule Loliondo....yet tunawakenulia meno tu!
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    The guy is an Orator si mchezo.pia ana kipaji cha ushawish sana,mimi namkubali huyu jamaa
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Ben please...
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Nini tena mkuu?duh,nimefanyaje tena?
     
  7. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    Tunajifunza nini hapa, kuwa hata sisi tunaweza kuwahoji walioshika serikali ktk awamu mbalimbali(pamoja na washauri wao) ni nini kilichangia wakafanya maamuzi ambayo yameiumiza Tanzania.

    Zoezi kama hilo litatupatia mafunzo ya kufanya maamuzi mazuri zaidi ktk awamu zijazo za utawala.

    Ila nashaka watabisha kwa hoja hii ni Tanzania na si utamaduni wetu. Sawa nakubali lakini naona utamaduni huu (kigeni) una manufaa kwa Tanzania hivyo tuukubali.
     
  8. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He is a Barrister (lawyer) by trade, therefore you'd expect him to cover his grounds. The jury will be out tommorow on the papers, unfortunately the media had made up their minds long ago when there was no evidence of CMD. To make matters worse an expert leading the UN expediton in the matter had explained the situation that Blair was making up fibs int the commons. Only to hear the man had commited suicide by cutting his own wrist. Of course you dont expect Tony Blair to go to prison nor nothing to happen afterwards. Then what is the purpose of all this, its for you to decide democracy, truth be known, etc, etc, etc, etc, etc and so on.
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Sawa. Lakini deep down nafsi yake inamsuta. Yaani mpaka anatetemeka mikono akikamata glasi/karatasi.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Blair na Bush...ndiyo ile habari ya brotherhood of the roses kama sikosei. Hawa jamaa walifanya viapo naona vya kulindana as "brothers in the same circle". Ile kitu ya Iraq ni uhalifu tu!
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Imagine kama blair angekua premier wa British sasa halafu Obama US.ingekua kama alliance ya Roosevelt na Charmbalein
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    B liar atapata aibu hapa duniani na baada ya kifo ataulizwa wale watoto na akina mama wa Iraq walikosa nini mpaka kufa kwa mabomu shetani mkubwa...
     
  13. B

    Bull JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni sawa na kamati zinazoteuliwa na kikwete, wanatumia taxpayers money halafu hakuna kinacho fanyika

    Hii Iraqi inquiry ni sawa na mchezo wa kuigiza na nisawa na zile inquiry za JK, na mtaona mwishowe, japokua ma-legal adviser walisema the war is illegal, lakini hakuna kitachfanyika.

    Msimlaumu JK wandugu, hata Wazungu manaowazimia nao ni wasanii, subirini mtaona.
     
Loading...