Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tonny Ngombale Mwiru afikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaHaki, Aug 17, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kutoka Blog ya Michuzi:

    Tonny Mwiru, ambaye ni mtoto wa mwanasiasa mkongwe, Kingunge Ngombale Mwiru, ameburuzwa kotini kwa tuhuma za kujipatia Sh milioni 424 kwa njia za udanganyifu.

    Mtoto huyo wa kigogo alipandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi kisutu leo.

    akisomewa mashitaka yake leo na Inspecta wa polisi, Emma Mkonyi mbele ya hakimu Mkazi, Gabriel Mirumbe mshitakiwa alidaiwa kughushi, kula njama na kujipatia fedha hizo kwa njia za udanganyifu.

    Hakimu Mirumbe alionekana kutia shaka na kumuuliza mshitakiwa huyo kama ni mtoto wa mwanasiasa huyo ambaye ni mbunge wa kuteuliwa na Rais ambapo mshitakiwa alikiri kuwa mzee huyo ni baba yake wa kumzaa.

    Tonny alidaiwa akiwa na wenzake wasiyofahamika katika siku na mahali pasipofahamika jijini Dar es Salaam walikula njama ya kuiibia kampuni ya SCI (TZ) LTD kiasi hicho cha fedha kwa njia ya ujumbe wa kuhamisha fedha kwa haraka.

    Aidha katika shitaka jingine alidaiwa kughushi fomu ya benki ya kuhamishia fedha yenye namba E17 ya Agosti 29, 2008 kwa nia ya kuonyesha kuwa fomu hiyo ni halali imesainiwa na mkurugenzi wa kampuni hiyo,Ravishankar Rasiman.

    Shitaka la tatu ilidaiwa Agosti 29, 2008 katika benki ya barcley's iliyoko mtaa wa Ohio, Dar es Salaam aliwasilisha fomu hiyo kwa mfanyakazi wa benki,Bituni Chiza ambaye huku akijua haikuwa halali.

    Aidha katika shitaka jingine alidaiwa kati ya Septemba na Octoba 2008 katika benki ya CRDB tawi la Kijitonyama, Dar es Salaam alichota Sh 424,458,799.29 kutoka katika akaunti namba 01j014293000 ya SCI (TZ) LMD akionyesha kuwa fedha hizo ni halali zimetolewa na kampuni hiyo kwenda kwenye kampuni ya Temm Power Solution akijua haikuwa kweli.

    Hata hivyo Tonny alirudishwa rumande baada ya kushindwa kutimiza mashalti ya dhamana.

    Ili apate dhamana alitakiwa na hakimu huyo kuwa na wadhamini watakaotoa Sh milioni 10 pamoja na hati ya mali isiyohamishika yenye thamani hiyo.

    Kesi hiyo itatajwa Agosti 31 mwaka huu.


    --------------

    Bado tutayaona mengi mwaka huu!

    Ufisadi OYEEEE!

    HAHAHA!

    ./Mwana wa Haki

    P.S. Afadhali mimi nisiyejua kuiba, nitanusurika kuionja jela!
     
  2. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmh wamempa dhamana ama?
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Michuzi kumbe aliwapo Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, eee?

    Siku ya kufa nyani.... HAHAHAHA
     
  4. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, ni huyo Kinjekitile, mtoto aliyewahi kutuhumiwa kwa kufyatua risasi, sijui kwenye disko?

    na yule mtoto wa Juma Kpuya aliyetuhumiwa pia kwa kufyatua risasi, mqmbo yalienaje?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    sASA watu wa benki walimpaje fedha bila kuwa na ushahidi na hicho wanachomshitakia sasa au mzee alitiuma vimemo?
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mod, badilisha title... huyu ni Tonny Ngombale Mwiru... Victor Kinjekitile Ngombale Mwiru ni KAKA YAKE! Sorry Victor! Sikujua una KADOGO KAKO! Tehe tehe tehe! Usinshtaki mahakamani... vidole huteleza!
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umependa sana kutia sana chumvi. Hapa unataja Tonny na Victor na mwanzoni ulisema mtoto pekee! Tusiojua tuamini lipi?
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani, namfahamu Kinje. Nimemfahamu zaidi ya miaka 5. Katika siku zote - hata nilipokuwa nikimtembelea nyumbani kwao Kijitonyama - sikuwahi hata siku moja kusikia ana mdogo wake anaitwa Tony. Inaonekana ni wa mama mwingine. Kwa mtaji huo nilifikiria kuwa ni MTOTO WA PEKEE. Ndio maana nimesema sikujua kama alikuwa na mdogo wake.

    Umenifahamu?
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Jamani Mzee Kingunge si ndiye mshauri wa msuala ya siasa JK kule Ikulu?
    Has Kingunge fallen out with JK?Aafu haonekani tena kwenye majukwaa.
    Ukichanganya na la kuondolewa Bashe(mtu wa RA) picha fulani inajito

    keza
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tony na Kinje ni watu wawili tofauti,Tony ni mtoto wa mama yake mdogo na Kinje,but alikuwa anakaa hapo hapo kwa mzee kigunge Makumbusho,anayekaa kijitonyama ni Kinje!
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mtoto umleavyo......
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata maji hufwata mkondo...na kawaida mwana wa Nyoka ni nyoka tu...
     
  13. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona kwa Michuzi hiyo habari yenyewe kama imetolewa? au ndo wazee washapiga zengwe.....
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa tunaweza kujua ni kwanini Kingunge aliita waandishi wa habari pale maelezo na kuanza kuwaongopea kuwa si kweli kama kuna mafisadi. He knew that this Tony guy was one of them, so he was trying to cover up the whole thing so as his son could be covered.
    Lakini kwa jinsi Tanzania yetu ilivyo huyo jamaa kesi yake itakuwa kama ya Mramba, Yona na Chenge, hakuna kitakachofanyika. he is not going to prison, and if he does it will be like Mrambam anakaa siku mbili then anatoka.
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,871
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo utakapojua jinsi banking sector ya Tanzania ilivyooza.
     
  16. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani angalieni iyo niliyo highlight kwa red. does it make any sense to anyone?
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Swala hapa ni kujua ni mtoto wa mzee au hapana hata kama alizaliwa na mama mwingine si hilo haliusu au kukaaa hapo kijitonyama halituhusu. swali ni Mtoto wa Kingunge au hapana basi? yanini ujieleze maneno meeengiiii weeeeeee ili iweje?umelipwa? au wewe ndie muhusika(Msemaji wa Familia) wajaribu ondoa upuuzi alioufanya huyo kijana usinukishe familia???
     
  18. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwenye Thread hii irekebishe au moderators Jaribuni kutafuta ukweli wa habari hii.Hayo majina yaliyotanjwa hapo sio waliohusika na hiyo kesi ya Udanganyifu.Kwa kuandika majina ya watu wasiohusika tunaweza kusababisha usumbufu kwa baadhi ya watu.Mpeni muda mtoa Mada...Vinginevyo ifungeni na kuiondoa hii thread!
     
  19. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo Bituni ashawahi kuwa mhasibu wa SCI (T) kwenye miaka ya 2003/2006 sasa sijui kama ni bahati tu kwamba yeye ndo alipokea hiyo form au dili limeenda mrama kaamua kuruka..
     
  20. sister sista

    sister sista Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mtoto wa kingunge ni mtoto wa shemeji yake kingunge dada wa mke wa kingunge
     
Loading...