Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tongozo za jukwaa hili ni international certified bwana loh

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Jan 31, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kiukweli mimi kama msichana nakutana na tongozo nyingi sana,
    ila hizi za jf daaaah nazikubali
    kweli hili ni jukwaa la great thinkers.
    watu wanajua kupanga mistari na vina bwana
    tongozo la page 3 hadi attachment ya vyeti hadi cha phd
    si mchezo.
    invisible naruhusiwa kuonyesha sample kama 20 hapa za tongozo nilizozikubali kuwa zipo juu kwa ubora?
    nadhani watu hapa wamepitia international association ya watongozaji duniani na wakawa certified proffesional wa kutongoza humu
    endeleeni kunipa mistari who knows ipo siku nitaachia
     
  2. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Invisible bado yupo kwang, kesho ndio namruhusu.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mhmm! embu tupe hizo sample tupate elimu na sie madomo zege
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    utani mbaya huo
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nasubiri permission ya invisible
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hata lile lenye ulinitongoza mimi nalikubali sana...
    Mtoto unajua kubembeleza wewe? Ngoja na mami niombe ruhusa niweke hapa!
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    invisible yupo wewe mtumie pm atakujibu
     
  8. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    sio utan kwel vile.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    ha ha haaa! sasa kwa kuwa smile amemwaga mboga na wewe unataka kumwaga ugali? makubwa
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Smile la kwangu bado naandaa mistari bana
    Yaani litakuja ni kitabu kizima na attachment kibao
    So subiri kwanza ukipata la kwangu ndo unaweza sasa kutundika hapa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmesomea wapi rocky.yaani nashangaa kabisa
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Watu wanapagawa na picha tuu hapo
    Sijui wakikuona live itakuwaje
    Waache wajigonge wakati wewe umetulia tuu una mtu wako wa karibu
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeee....
    Duh!!!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Smile ukitoa yangu
    Naku....
    Hakyanani!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :nerd::nerd::nerd::nerd::nerd: HII INAONDOA MIWASHO YA KUAIBISHAAAA:A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sijaona hapa
    Napitia pitia tuu
    Kongosho habari yako
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kuna proposal nimeshakutumia, nadhani hiyo ndo ya ukweli. Nilisomea hayo mambo china katika chuo cha SUOC.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahaaa we yako ipo shalow sana hata 1000 bora haipo? kuna vitu usipime? mtu anadai ni mshenga wa obama
    katuma na cheti cha ndoa cha obama eti nione signature yake
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    usimfanye hivyo bwana.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    niliona mkuu upo juu
     
Loading...