Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tone moja tu la ziada laweza kukuumbua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Oct 14, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeenda club huko ume enjoy vakutosha na ukaamua kuchukua dem au msela wa kupunguza maukame ya miaka nenda rudi ......... stress.jpg
    mnacheza game ucku kucha na kulala fofofo zen mnapoamka asubui unaanza kujilaumu bada ya kukuta umelala na mtu ambaye hata ungekuta naye asubui au mchana huo angekuuliza tu umuelekeze njia mbalia na kukusalimia usingemjibu ila koz ya pombe jana umelala nae na kula tunda ucku kucha ..............ungekua ww ungefanyaje ungejiloweka na omo wiki nzima au ungekata baadhi ya sehemu zako na kuzitupa???????????? wakati we wawaza hayo mwenzio anakushukuru kwa bahati uliyompa ya kula tunda na weye ....ahhaaaaaa utasonyajeeeee
    stress2.jpg
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ah hapo inabidi nikaliane na ujinga wangu.....ila no more contact na huyo mtu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ebana eeh daaah! Umenikumbusha enzi za ushababi wangu.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Haya mambo yapo sana. Ukiwa club almost kila mwanamke anaonekana mzuri. Cha muhimu ni kuangalia mashine yake! Je ilikuwa bomba? Anaweza akawa mzuri wa sura na umbo but mashine yake ikawa ovyo!
     
  5. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani nimepotea huku ni kwa vijana wa club.
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hii njia inatokea mtaa gan?? Nahsi nimepotea kupita huku...
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inatokea sana wakubwa..Nadhani Ukiashagundua kama 'umetoka' na demu/msela ambaye sio..dawa ni KUACHA tu!..pombe sio dawa!!!
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwaka gani huo hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakati ww wataka kuacha mwenzio ndio kakolea kinoma yani
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa mwanamke sio sura!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pombe mbaya sana kadri masaa yanavosonga inaweza mbadilisha betina mpaka kuwa zena hahaaa nimekumbuka vijarida vya sani
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo hujawazia kama umeukwaa ama vipi maana ukiwa pombe ni nadra kukumbuka kinga!
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio Sex tu, na kitu kinakatikia halafu kinakata kutoka hapo unaonaje?
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kawaida hiyo haina kujutia
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh?? hebu tupe na wewe kapiriensi kidogo
     
  17. M

    Magoo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mhh unatema mate chini unasonga mbeele
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaa hapo chacha
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulevi ni nomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  20. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we nae mkari..mashine yake unaoionaje? Au unapima oil?
     
Loading...