Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tomato za uswahilini

Discussion in 'JF Doctor' started by Kalila, Sep 13, 2011.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani hizi tomato zinazowekwa kwenye vidumu huku uswahilini then hazina brand yoyote zinatengenezwa na nini na pia ni salama kwa mlaji kweli TFDA sijawasikia
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hizo ni nyanya zilizooza wanazisaga na kuweka kwenye chupa,
    pole kwa watumiaji.
     
Loading...