Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOMATO SRC FEKI ZAZAGAA MTAANI;KIWANDA kiko BUGURUNI NYUMBA YA MTU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa walioona taarifa ya habari jana hakika leo itakuwa nghumu
    kula hii tomato hata ukiambiwa ni origin...kampuni ya ukaguzi
    wa vyakula tfda imemkamata kijana mmoja akiwa anatengeneza tomato
    ambazo zinatumiwa na walaji wengi sana katika mazingira hatarishi
    huku akitumia nyanya na tomato taste zilizoisha muda wake

    Hakika tanzania itabaki kuwa tanzania baada ya maneno mengi malumbano
    mengi walianza kuchukua nyanya zile zilizokuwa zimechanganywa na rangi
    na sodium n....na mengineyo huuku kijana aanaeulizwa akikiri kutengeneza

    zaidi ya miaka 4 na kusema anavyo vyeti vyotee vinavyotakiwa
    Bumbuwazi liliwashuka wazee wa TFDA Wakiambatana na ma polisi pale
    walipoonyeshwa doc zote muhimu zinatakiwa...na akukuwa na mis yoyote
    ya doc muhimu ndipo mikasema hii ni dhama hawa washenzi wanakuja kukamata
    ama kwa kunyimwa cha juu ama sababu gan wakati docs wametoa wenyewe

    Hakika tanzania tutaisha na hii ndio maana sasa najua kwa nini

    ma operation yamejaa kule mahospitalini badala ya kujifungua kawaida
    watanzania yale masuguria yalikuwa machafu aibu hata kuangalia unaona kinyaa

    Mwenyezi mungu utuokoe.....chips ruksa tusiogope ....
     
Loading...