Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tom Saintfiet threaten to leave Yanga!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Aug 28, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Saintfiet has accused the Yanga administration of not meeting part of their bargain that involved paying him salary,arranging for friendlies and providing him a car according to his contract agreement.
    Sorce:supersport.com.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yani miezi 2 tuu anaanza kusumbua?
    Kama vp achape mwendo tuu maana yanga huwa hatuna desturi ya kuwapigia magoti makocha.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa supersport sport wanatengeza upotoshaji ili wauze mtandaoni!mbona mie nipo na Tom kila siku na kila nikimuangalia usoni sioni kama anaweza kutoa taarifa za ndani kama hizi?
     
  4. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hiyo taarifa superspot wameshaifuta!

    Najiuliza kama ni halali kwa nini wameiondoa?

    Nani aliyeiweka, ?

    Napatwa na wasi wasi ni story ya kubumba!
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo habari ndo kama zilee......"Wiki 1 tu baada ya Mt Tom kuipa Yanga kombe la Kagame,aomba kibarua Kenya" kama ilivyo'appear kwenye kale ka'blog ketu.......wakati maskini kule aliomba kabla hata hajaomba Yanga.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    inaonyesha wamepokea chochote kutoka upande wa pili ili waanze kutuvuruga tena!
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sii makocha tuu,ata wachezaji,lakini kwa hili inabidi tumpigie magoti maana jamaa ni jembe kweli kweli!
     
  8. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    source ya information ni ipi ?
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si wakati anafika walikuja na kashfa kua ni fundi mitalo,. Sasa wameona kazi ya mtakatifu wananza leta propaganda zao. Hi yanga xio ya kawaida chezea ile ya papic na ncunga,. Kwa hi fitina zenu zitakua zinakuja na kuwarudia simmekiona kitoto chenu azam kipo taaban saiz,.
     
Loading...