Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOM Chilala wa Star TV hana Weledi...!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jambo1, Aug 25, 2010.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nalileta kwenu hili...!
    Huyu mtangazaji ana matatizo gani..Maana kwenye kipindi cha magazeti anapenda sana kupotezea habari zinazoiponda Serikali..Mfano leo Hakusoma kabisa habari kubwa kwenye Tanzania daima inayohusu kuanguka kwa JK Pale jangwani...!
    Hana Weledi kabisa yaani mi namchukia mno..na kujipendekeza kwake Serikalini ndo kumepelekea kupigwa chini TASWA...!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Waandishi wengi wa habari wanautafuta ukuu wa wilaya na mkoa. Clouds, TBC1- Marin Hassan etc.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    yeah hili ni kweli hata mi nimemsikia alivopotezea.....nikajiuliza kulikoni! kumbe anautafuta ukubwa na yeye?
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana mpango wa kutangaza nia mwaka 20...
     
  5. A

    Anold JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku ya tukio la kuanguka mheshimiwa pia vituo vingi vya TV havikuitangaza hiyo habari, sasa sijui ni maagizo au ni nini hasa. Ndiyo maana ile katuni iliyowahi kuchorwa kwenye gazeti moja la kenya pamoja na kauli iliyowahi kutolewa na rais wa awamu ya tatu kuhusu wanahabari wetu inakaukweli nafikiri.:shut-mouth:
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kila mtu BOGUS na CLOWN tumfungulie thread kweli? Mtu kama anaboa unamu-ignore tu na kuangalia ustaarabu kwingine.
     
  7. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpumbavu lazma aambie upumbavu wake, dawa ya jipu ni kulitumbua...jamii yetu imejaa walamba #"¤&%%%¤ wengi sana...!lazma washughulikiwe kwa njia yoyote ile...!
     
Loading...