Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOLLYWOOD!? ..aargh! DISGUSTING!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Oct 25, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Haya majina mimi yananiumiza sana moyo, Tollywood, kwa sababu tu kuna Hollywood na Bollywood....nk. mimi naona Hollywood ina maana kuliko Tollywood! mara timu ya mpira mkoani rukwa inaitwa Manchester U! utumwa mwingine unasababishwa na mafikirio mafupi
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuiga nikujifunza pia waache waige iko siku wataanza kubadilika...
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo wewe umekariri hollywood........na akili yako haitaki kubadilika na ku-sense tollywood.....nani mtumwa???
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    What does the word X-ollywood (X being a country initial) has got to do with Film Industry?

    Anyone who knows please?

    Otherwise, to me BongoMovies is much more sexy than Tollywood!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Kuiga kubaya kwenye hili tu? mbona naona kila kitu nchini mwetu tunaiga, kuanzia lugha, mavazi, tamaduni n.k vyote vilianza taratibu na sasa ni sehemu ya jamii.

    Hivyo wakati unawalaumu hawa, naomba uthibitishe hakuna kitu unachoiga kutoka nje ya nchi
     
Loading...