Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tolea maelezo hii foto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Mar 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hapa namwona kama Membe anamshangaa sana halafu naona anajiuliza hivi huyu mtu amesoma wapi??huyo mzee mwingine simfahamu


     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais Wa Jamhuri ya Muungano Wa Tanzania mwenye sifa na uzoefu wa kuongoza kuliko Rais yeyote wa kabla yake.

    Kwa mara ya kwanza katika uongozi wake Tanzania imejipatia tuzo ya kimataifa ya Utumishi wa Umma uliotukuka (Utawala Bora).

    Pia Kwa mara ya kwanza katika uongozi wake Tanzania imejipatia tuzo ya kimataifa ya TANZANIA YAPATA TUZO YA DUNIA YA AFYA,TEKNOLOJIA NA MAENDELEO.

    Hayajawahi kutokea kabla yake, Jee, niendeleze? aah, kwa sasa hivi zinawatosha, anzeni kupayuka.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na nani anatoa hizo tuzo? Hivi nyumba ikipendeza anasifiwa aliyepaka rangi au aliyejenga?.....(NB kwa amafundi mpaka rangi ndio wa mwisho)
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyingine hii:

    Tuzo ya Kimataifa ya Utalii

    Tuzo ya Kimataifa kuwa na Hoteli iliyo bora duniani.

    Daahhh, zipo nyingi tu wakati wake, wenye chuki mjinyonge!
    [​IMG]
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unatoa wewe, paka wewe rangi, jenga wewe. Ukweli unabaki kuwa ukweli.
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na tuzo ya mauaji ya raia bila hatia hawajampa?
    Na ya kutoa msamaha kwa mafisadi?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hiyo suti ni mojawapo ya zile alizohongwa na mwarabu.
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hivi huyu ndugu anayeitwa Ribosome ni nani? au anaweza kujitambulisha mwenyewe kwani simuelewi elevi vile?
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ungeanza kwa kuweka picha yako hapa tukaitolea maelezo kama hujakuta unadhalilika maana kila mtu anaeleza anavyooona yeye inafaa kama inavyotokea hapa kwa picha za JK.
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizo tuzo na 'uwezo wake' vimetusaidiaje watanzania?
     
  11. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ikulu kweli hapaongopi baba mwanahasha siku hizi amekuwa kama shombeshombe
     
  12. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuzo ya Rais mwoga kwa viongozi aliowateua mwenyewe Duniani ipo njiani,
    kazi kweli kweli
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo ni pozi ya kawaida JK anaposisitiza jambo?

     
  14. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuzo ya kuuma na kupuliza ipo njiani. Muulizeni pinda atawaeleza.
     
  15. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuzo ya charger ya kobe inafuata taratibuuuuuuuu
     
  16. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tuzo ya rais wa kwanza kusafiri/kutalii zaidi duniani (Guiness World Book of records 26th edition page number 863)
     
  17. Dachr

    Dachr Senior Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TANGAZO:
    Jamani mimi ni Dr katika maswala ya akiri.in short Dr au tabibu wa machiz.Natangaza kupotelewa mgonjwa 1 wa akiri(chizi)kwa atakayekuwa na tarifa nae ajuze araka iwezekanavyo.anaitwa Ribosome.Nasubiri msaada wenu JF.
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh... kazi kweli kweli, yaani kuna wakati mimi mwenyewe sijielewi kama nipo kwenye nchi ya maziwa na asali ilihali bado hakieleweki. Yaani nashangaa sana mtu mzima na akili zake anaposhabikia tuzo za kujinga kama hizi kwa rais ilihali hajui atakula wapi! Inatia aibu sana. Yaani rais anapewa tunzo ya utawala bora ndani ya nchi yenye vita vya kimya kimya kati ya wananchi wenyewe na serikali yao. Katika hali ngumu ya maisha kama yalivyo hivi sasa hapa Bongo mtu unaweza kushabikia tunzo za kipuuzi kweli? Mbona tunafanya mambo ambayo hayoneshi utashi na uwezo wetu wa kufikiri? Tunafanya hivi kwa faida ya nani? Mh... haya, siku zinakuja ambapo tufahamu mbivu na mbichi....napita tu....
     
Loading...