Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tokea uhuru kuna barabara mpya zimejengwa katika nchi hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SIPENDI, Sep 2, 2010.

  1. S

    SIPENDI Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeona mdau kaja na post inasema serikali imefanikiwa kwenye sekta ya miundombinu kwa kutaja kwamba zimejengwa barabara mpya kadhaa...hivi ni barabara gani mpya ambayo unaifahamu imejengwa karibu ambayo haikuwepo. Kwani niachokijua ni kwamba barabara zilikuwepo ila hazikuwa tu na lami... Naomba kujuzwa tafadhali...
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hakuna, wakoloni ndio walioplan na kutoboa barabara zote
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mi sifahamu ambayo imejengwa mpya..
     
Loading...