Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toka nimwambie mie ni bikira mmmh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by misorgenes, Jan 15, 2011.

  1. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa mmoja nmekuwa nae kwa muda mrefu, ingawa ni kind of long distance relationship ivi. amekuwa akitaka tudo mara kwa mara ila nmemkatalia. cku moja nliamua kumwambia ukwel kwamba im still a virgin na ndo mana ni mwoga. basi toka cku iyo cmwelew mana cku iliyofuata tuu aliniletea engagement ring "nliikubali mana i waz on shock", ananipigia cm mara kwa mara ckuizi more than b4 n he real spy on me kumake sure ctembei na m2. sasa swali linakuja "JE ANANIPENDA KWELI AU NDO ANATAKA ANICHAKACHUE?"
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    vyote.
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama umeweza kuvumilia bora usubiri mpaka uolewe. mwombe Mungu akupe busara na hekima ili usiingie majaribuni na ajaribu kutulia na kumpima kama kweli ana nia kweli ya kukuoa.

    Hiyo bikira imevutia aidha anataka kuitoa yeye au kukuoa na kuitoa....
     
  4. czar

    czar JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yawezekana mwanzo kabla hajajua alitaka kuplay tu c unajua lakini alipoona kuna ngozi akabadili mawazo, sasa anataka jumla kwa nia nzuri tu. Kumbuka wengi wetu tunaamini ukipata mwenye ngozi atakuwa mwaminifu. Angalizo: Hapa shirikisha sala kwa nguvu zako zote.
     
  5. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sa vyote kivip?
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama unamuona ni mtu anayefaa kuitwa mume, na unadhani yupo katika wakati ambao anaweza kuoa, mwambie afanye utaratibu mfunge ndoa.
    Au kama anaonesha nia ya kuwa na malengo hayo, lakini kwa sasa bado ajafikia uamuzi huo, usimlazimishe.

    Ila kuwa makini, tuliza moyo, jilinde zaidi na zaidi, epuka vishawishi na mazingira yatakayokupelekea wewe kuingia kwene mtego wa kufanya mapenzi. Aisee hawa ndugu zetu wanaume wamepewa akili ya tofauti sana juu ya wanawake, hayo yote anayoyafanya kwa juhudi na maarifa yote, yawezekana ni janja tu, kama ile ya kumkamata kuku kwa kumrushia punje za mahindi au mchele.

    Sasa we fikiria kabla hujamwambia hivo mbona alikuwa hafanyi hayo??
    Angalia bwana yawezekana mtu hakupendi anapenda "Virgin" na ikishaondoka/akishaitoa ujue imekula kwako.

    Mmmmm, bora usingemwambia hivo, lakini angalia, huwa wana maneno mazuri sana hawa ya ulaghai.
     
  7. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    amina!
     
  8. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    LD; kumbe bora kuchuna eeeh? usiseme kitu?
     
  9. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ushauri wangu,kama anakupenda kweli atakulinda na kukulinda kwake ni kuhakikisha hatashiriki na wewe katika tendo la ndoa hadi mtakapofunga pingu za maisha yaani kufunga ndoa.katika hilo nakushauri kuwa makini sana,wanaume ni wajanja sana akiona ameshindwa kulipata penzi lako ataanza kukushawishi uanze kunywa pombe ili akupate kirahisi ukilewa.kuna mfano hai ulishatokea kwani kuna jamaa mmoja alifanya mchezo huohuo kwa kumvalisha pete ya uchumba mpenzi wake,kapeleka mahari kwao na kutambulishana,lakini jamaa alibembeleza penzi muda wote bila ya kupewa na mpenzi wake alimwambia kuwa ni bikra ndo kuzidisha makeke ya mapenzi ya kweli maskini mwanamke alikuwa hajui hili wala lile,siku ya siku harusi ikatangazwa makanisani jamaa akamwambia dia hadi hapa huniamini wakati tumeshatangaza ndoa kanisani?mwanamke akasema nakuamini dia naomba basi tujaribu penzi,kile kitendo cha kusema vile jamaa siku hiyo alikunywa pombe akijua leo anaenda kupata penzi,kweli siku hiyo alipewa penzi na alimbikiri mtoto wa watu cha kushangaza tokea siku hiyo hakurudi tena na hakuna cha harusi wala mama yake harusi,msichana amepata mimba na sasa analea mtoto wake kwa wazazi wake binti wala jamaa hajulikani aliko.tahadhari kuwa makini na mpenzi wako,
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli wakati mwingine bora kutokusema,
    Halafu kwa bahati mbaya angalia lugha uliotumia hapo, "cku moja nliamua kumwambia ukwel kwamba im still a virgin na ndo mana ni mwoga. "

    Kwa maana ingine ku do unataka lakini unaogopa kwa sababu wewe ni "Virgin", hicho ndio kikwazo??
    Kama maana yako halisi haikuwa hii, jitaidi kushinda mitego yake.

    Lakini kama maana yake ni sawa sawa na ulivyoandika, nadhani atakusaidia tu, kukitoa hicho kikwazo ili usiogope tena.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tutaaminije kama kweli ww ni bikira manake wanawake wengi sio wote huwa wanapenda kuwazungusha wanaume na kujidai wao mabikira kumbe siku wakipeana unakuta bahari kabisa ndo hapo kijana anatoka nduki na anakuchunia kabisa hata kama alikuwa na nia ya kukuoa atagundua uwongo wako usiosameheka.Ila kama kweli ww ni bikira basi mpe mola sifa na hiyo ilipaswa kuwa siri yako hadi siku ya ndoa mumeo agundue mwenyewe.Hapo angekupenda na kukuheshimu daima.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na mtandao wa simu he/she mean
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama ni virgin , fanya kama wanavyofanya merekani, pigisha mnada hapa JF, watu watapanda dau. Utatoka kuliko mahari, na ni siku moja tu, kuliko kuliwa bure, oooh , mapenzi sijui nini? wacha mafisadi tupande dau! Tumo wengi hapa JF.
     
  14. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    LD; nlikuwa naogopa kwel, but now cwez fanya mpaka ndoa!
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya mama, muombe Mungu akusaidie,
    Maana hawa watu acha kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Wajanja kama nyoka.
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anakupenda huyo.:A S check_03:
     
  17. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NO! cwez fanya tht b,ness. thaman ya mwanadamu ni kubwa zaid ya hela!
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya kampe huyo jamaa, bure, bwerereee!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    LD,haya maneno huwa maalum kwa viumbe nyie and not else,unadhan nani ataambiwa,nani atafanyiwa carenes?its you females,olways wanaume hawadangany,ila HULAZMISHWA KUDANGANYA NA WANAWAKE,BT HUWA NI UWONGO WA KUJENGA
     
  20. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,029
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Sasa hizo spidi baada ya kusikia bikira,anapenda mke au hiyo bikra yako?
    Kama anakupenda kweli wala hatachakachua,atasubiri ndoa ila kama anapenda Bikra akiitoa tu ataona kasoro zingine ambazo kwa sasa hazioni anaona bikira tu!
    Take care Misorgenes!
     
Loading...