Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka mwaka 1961 mwenge haujawahi kuhairishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by comrade mponda, May 16, 2011.

  1. c

    comrade mponda Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapiganaji naomba nijifunze kuhusu dhana ya kukimbiza mwenge,toka mwenge umeanza kukimbizwa serikali sijawahi kuona inahairisha ratiba ya kukimbiza mwenge.hivi karibuni serikali imebatilisha ratiba ya kukimbiza mwenge na kwamba itakuwa inakimbizwa kwa kila makao makuu ya mkoa kwa mwaka 2011.
    Wazo:je mwenge ni tukio la msingi kupita kila wilaya katika mustakabali wa taifa letu au nchi imeshindwa kukimbiza mwenge kwa sababu ya ukapa
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwani mbio za mwenge ni msahafu usioweza badilishwa?
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huko ulikopita what difference did it make? Instead tunatumia gharama nyingi kukimbiza mwenge which was supposed to be symbolic...but do we even know what it represents and do we implement that which it represents? Mwenge had a significance then (during Mwalimu's leadership) but now, I think wangeiweka tu kwenye museum
     
  4. c

    comrade mponda Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua kwa maana ya hali hali si ya uchumi wa taifa
     
Loading...