Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka lini kesi ya nyani akapekewa ngedele

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chum Chang, Apr 23, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    View attachment 52497
    Eti wote si wale wale......Nani wa kumpa hii kesi?
    Na nini dawa ya huyu nyenze mwenye mapengo?
    Ni makauzu zaidi ya dagaa na hawafai kulumagia wala kula umo umo
    Hakika wahenga walisema kesi ya nyani asipewe ngedele
     
  2. M

    Middle JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaisifia Simba 2 hapa
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahaha utazani kazaliwa Mbugani
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaa vilaza haooooo
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si unamkumbuka yule wa zamani alipojing atua wakakutana kwenye hotel moja kubwa ya kitalii pembezoni mwa bahari ya hindi wakacheza kiduku na foliti kwa kuwekana sawa

    Wengine wakadai tunaowaongoza ni vichaa hawakawii kusahau sasa yamekuja tena hahahahaha yale yale
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    N a tunawajua wao na chama chao ndo wanatufanya waTz kuzidi kuwa masikini ila tu wajue iko siku inakuja watajuta kwa hayo maovu yao
     
  7. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kwani siku yenyewe mbali we acha tuu
     
Loading...