Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toka leo nimejitoa facebook -oneni ujumbe huu wenyewe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Apr 27, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hello how are you Do you know I love black girls because they are beautiful and exciting and has a great ass and very exciting and wonderful lips I want to see your ass, anus, breast, and I will pay you $ 500 after that offer first ... I can not send mil, mainly because of deception by one of the girls from Cameroon when he sent her $ 250 did not see her body ... Think carefully if you're OK and you have a cam Send your e-mail I swear to you I am honest with you my promise to send money
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heko kwa kufanya hivyo.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ndo umeshtuka leo
    Bado wangekutumia na picha zao wakiwa tupu ndo ungeamini matumizi ya facebook sio yaliyotegemewa na waanzilishi wake
    Pole sana
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    isije kuwa ni promo......
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa unajitoa badala ya kufurahia dili. Mwambie atume kwanza hela wewe ni mwaminifu, huwezi kumdanganya. Mwelekeze kwamba huwezi kumwonyesha kabla hujaona hela asije akaingia mitini. Unashindwa kutengeneza skype ya uongo chapuchapu ili umadd. Hebu kula hizo dola 500. Kwa wanaume wenye akili fyatu na za kidhalilishaji namna hii hakuna haja ya kuwaachia. Tafuna hiyo hela.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    bro nimejidelete kabisa
    najuuta kutoufata ushauri wako toka siku ile aisee
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi sio wa hivo mkuu nathamini k yangu sana
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kweli bwa ,nchuchu noma
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumbe ulikuwa bado mtoto wa FB
     
  10. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa smile tatizo ni nini hapo??chakamkia deal
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sasa sinafuu huyo anangalia tu anatoa pesa.Je hawo wanaokula halafu wanakukopa au kukurusha yupi bora.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    For Promo Only
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huishi vituko mwanamke weye.
    OTIS
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pole sana aise
    Kuna watu wanafurahia sana uwepo wa facebook maana wanatimiza malengo yao
    Wengine wanawapata marafiki wapya na kukutana na ndugu zao wa zamani na marafiki wa zamani
    Ila asilimia kubwa nayo ni ile ambao wanaitumia facebook ndivyo sivyo
    Na ni wengi hao sana so kama utakuwa member ni kujaribu kuwa makini na marafiki unaowa add kwenye friend list yako
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hela gani anitumie dollar kama za mjengo wa nanihiii labda
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kweli otis naapa
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lakini yeye hajasema anataka K,

    Yupo very specific,

     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ukitumiwa za kutosha mjengo utaachia watu watatue marinda sio???:eek:hwell::eek:hwell:
     
  19. A

    AOL Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I can see
    ni kweli mambo ya mitandao ya kijamii kwa sehemu kubwa ni kama tumeibaka, haitumiki ilivyokusudiwa ila pia inashangaza mtu una friends 1000 afu unaowafahamu ni 10 tu.
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...