Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa Wana JF kwenda kwa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Jan 5, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za mchana,

    Mwaka 2010 ndiyo huo. Je Watanzania wategemee nini toka kwetu na nini hasa tunawaahidi kwa mwaka huu?
     
  2. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi wenyewe ni watanzania vilevile au tumejitoa kwenye utanzania? tujiahidi nini??
     
  3. A

    Amanikwenu Senior Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote ni Watanzania.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  5. A

    Amanikwenu Senior Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    FirstLady1,

    Safi. Hebu tupe mikakati ya kufika huko.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu aliyeleta ujumbe huu anajua kwamba hakuna tofauti kati ya Mbunge huyo anaitwa Mkono na Raisi wao?
    Wakati wa kampeni nakumbuka kulikuwa na ile dhana ya mafiag matatu. Leo hawa wananchi wanaona figa moja hawaliitaji maana wanadhani mafiga mawili ndio yalipika chakula na moja likategea na kusababisha ugali usiive. Kwi kwi kwi kwi kwi sasa wanaposema watampa kura raisi ili amalizie muhula wake si bora wampe na huyo mbunge amalizie naye muhula wake?
    Hizi siasa za maji taka zitaendelea mpaka lini?
    Kama wana malalamiko ya maendeleo basi kikwete anahusika naye wasimpe kura. Lakini wakimpa tu wamefulia.
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wamefulia na maji taka?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bado kwanza...uchaguzi ukikaribia ndio umeme, maji na reli vitatengamaa kwa muda....pigia kura ccm...
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo heading haijakaa sawa, ilipaswa kuwa kwa mfumo wa swali .
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhh!!! huu usemi kikwete anaogopa hata kuutaja tena
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    duh napenda majibu yako, ya mkato mkato tu.
     
Loading...