Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka kwa mwenzetu, mpole, mwadilifu, mbarikiwa na mpenda JF kwa moyo - Masanilo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 17, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilishangazwa sana na kitendo cha Nakaaya kuamua kukabidhi kadi ya CHADEMA kwa Mwenyekiti wa CCM ambaye pia ni mgombea urais kupitia chama hicho. Nakaaya kwenye Magwanda ya CHADEMA nilikuwa namwona kama nuru ya vijana wenye mioyo ya kimapinduzi na wenye kutakia mema Tanzania yetu. Baada ya kutafakari sana nilimegundua nilikuwa nakosea, Nakaaya ametumia haki yake na maamuzi yake lazima yaheshimiwe. CHADEMA ni taasisi na si mtu ama watu, wengi watajiunga na wengi wataondoka ila chama kitakuwepo na kitaendelea kuimarika kwa wale wote wenye moyo na itikadi za CHADEMA.

    Mapinduzi ya kweli yanahitaji askari wenye moyo na wale wenye uwezo wa kujitoa muhanga. Sasa kama unapewa ice cream na unaweza kutoa siri wapi alipojificha jemadari mkuu wako ni hatari sana! Heri ukaachana na mapambano kabla hujasaliti. Nimeonana na Nakaaya mwanzoni wa mwaka huu nikampongeza kwa wimbo wake wa Mr Politician tukaongea mengi, mipango yake ya music na siasa. Anajiamini sana hana haiba za wadada wengi wa Kitanzania, anapenda ishi maisha yake. Siku ile alikuja na ML class Mercedes Benz nyeusi, Mchungaji nikaweka heshima. Sijui kama ni la kwake ama alikuja safisha nyota!

    Kama kweli Mil 30 alizoahidiwa mwisho wa Kampeni kama wale wasanii wenzake, walio kwenye kampeni za CCM, ndicho hasa kilichomtoa CHADEMA basi siasa hatoziweza maana akipewa dhamana yuko tayari kuuza hata uhuru wetu.

    Kuwa Upinzani kunahitaji uwe na moyo wa Simba, si kila mtu anaweza. Mchungaji nimejitoa muhanga niko tayari hata kujilipua uongozi wa imla na kikoo wa CCM ufikie mwisho. Nimalize kwa kumpongeza sana sana kwa uamuzi wake wa kwenda kwenye kundi la ndege analofanana nalo rangi! Sababu anajua udhaifu wa kiutendaji wa Mwenyekiti wake mpya basi kura yake bado tunaihitaji CHADEMA.

    Vote for Slaa

    Wenu Mchungaji

    Rev Masa

    Peace to you all
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchungaji hapa ulitulia sana kuiandika hii.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mchungaji Masa
    Pole sana
    nipe pole na mimi
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Asante Kiongozi ! japo sijui yepi yamekukuta ila pole tena
     
  5. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shukrani mchungaji kwa upembuzi yakinifu
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli kuna sababu ya kuunga hii na ile thread mama ya huyu binti kukabidhi kadi ya CHADEMA kwa Kikwete? Sijui nani anafanya haya
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa hakuna sababu yoyote mzee. Natumaini hata Nakaaya mwenyewe ataisoma muda si mrefu kwa vile imekuwa hapa ikijitegemea.
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Who's who??!!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mchungaji nadhani hata Nakaaya akiiona hii itamuuma sana, umeongea kwa kutumia Busara ila Ujumbe umefika
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa nilipo ninamtumia email Nakaaya asome hili somo la mchungaji
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa amebadili simu basi kwenye e-mail mwambie akumbuke wosia wa mchungaji, ukiwa mwanasiasa usiwe muongo na ukiwa muongo basi uwe na kumbu kumbu neno la mwisho tuliloongelea Ile Alhamis pale Lounge jioni jioni hivi!
     
  12. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiye MRs.Politician!
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo nimepitia video zake zote..kwa kweli sasa wabongo wengi ni noma..mimi kama (mbongo) mTz imebidi nijifikirie mara mbilimbili.
    Not any more, hatuwezi kuwashangaa wenzetu, mfano wanaijeria!!
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtalia sana tu

    na hakuna budi mwsiho chama mvunje au wahuni wote mufukuze akina slaa na mbowe


    chadema bye bye
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtu wa pwani bana, sasa Slaa na Mbowe wakifukuzwa, nani ataletwa?
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchungaji, yaani I'll make sure kwamba nimeongea naye ana kwa ana ili nimpe "peace of my mind"
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muadilifu kwenye kundi la wachafu ?


    Dr slaa na wapuki ?
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nakaaya is nobody in the politics of Tanzania (she is better of doing what she does best....music). Hakuiongezea chochote Chadema (sikujui hata kwamba ana jihusisha na siasa) na hata iongezea chochote CCM. Kumjadili mnampa tu publicity ya bure na kumkweza. Kama watu mmesha tambua kuwa chama si mtu ni watu kuendelea kujadili na kufungua thread nyingi kuhusu mtu mmoja kuondoka inaonyesha kuondoka kwake kume kuwa na impact fulani. Anyway they are way bigger fish to fry.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Roho inaniuma sio kwa sababu amebadili mwelekeo, ila kwa sababu kwa mbali napaa hisia kwamba amefanya uamuzi huu chini ya shinikizo ambalo moja kwa moja linatupeleka kuaamini kwamba nyuma ya shinikizo, kuna noti.

    Siamini pia kama Nakaaya ana tatizo kuuuuubwa kivile la njaa hadi akubali hizi cheap politics! Nashindwa kuelewa, lakini kama ni ubunge wa viti maalum, au nafasi ya u DC au vyovyote, ajua anavipaa kwa gharama kubwa sana ya matumaini ya watanzania waliokuwa wamemwekea juu yake....ni usaliti!

    Nakaaya, kwa nini umejiuza bei rahisi hivyo? tafadhali zingatia ushauri wa mchungaji Masanilo!
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tufunge huu mjadala, wandugu
     
Loading...