Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka bungeni leo: Muswada umepitishwa... Nini hatma yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 18, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mswada wa mabadiliko ya katiba wapitishwa sasa.....Hii dharau na kupuuza kwa serikali nini matokeo yake? Bunge limepitisha na shangwe zasikika na vigelegele toka kwa wabunge wa viti maalumu.Nadhani sasa kipenga kimelia...ngoja tuone itakuwaje....
     
  2. f

    firehim Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana umepitiswa? sitaki kuamini upuuzi huu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Who did not expect this one?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wacha waupitishe, nadhani wanatest zali, yatawatokea puani hao vilaza
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanasheria mkuu ndio anatoa hoja sasa kwa kujibu hoja ngoja tuone puuzi wake
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    here we go again...! i think these dudes are sick in their brain
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili Tutageuzana muda si mrefu!
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema wapo au wametoka kama kawa
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tupeni updates basi...!
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    AVATAR YAKO??CAMEROON HAJAKUONA WEWE LAZIMA AKUPE MKOPo,UNAZNGUMZA KAMA MASABURI YAKO
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chadema tayari wameshatoka
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwenye kujua atujuze wajamen. Maana nafikiri hawa mapapa wanatest zali lakini naona hili majibu watapata!
     
  13. libent

    libent JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chadema tayari wameshasepa hawamo wamebaki magamba peke yao
     
  14. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kwa namna mwanasheria mkuu wa serikali anavyoongea huku akiufagilia namna mswaada ulivyowakilishwa na namna alivyoponda hoja zilizotolewa na mh. Lissu pamoja na Machali kuna dalili zote kwamba muswada unaenda kupita bila kupingwa! Ila wajiandae, hiki ndo kifo chao moja kwa moja!! Bye bye CCM!
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    jamani tupe update,umeme huku mwanza wamekata
     
  16. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tarehe ya kuingia barabarani kudai haki yetu WATANZANIA iwekwe wazi sasa.
     
  17. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    wacha wapitishe huo mswaa ni wao na sio wa kwetu wananchi na huyo aliyejida kusema anaonga leo na wazee akae mkao wa kula maana sasa hivi hatutaki dharau tena
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwanasheria mkuu anasema watanzania wasipotoshwe na wabunge wachache..anasema raisi atabakia kuwa na mamlaka kubwa kama ambavyo imetamkwa....
     
  19. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanasheria anasema bado Rais anakuwa na nafasi ya kuteua Tume ya Katiba.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wamekata umeme
     
Loading...