Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tohara! Tohara! Tohara!

Discussion in 'JF Doctor' started by zubedayo_mchuzi, Aug 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    idara ya afya mkoa wa tabora imetangaza kutoa huduma ya Tohara kwa wanaume..Na itafanyika wilaya ya nzega..wahi huduma hii ni Bure...
    Wanaume miaka 23 watapewa kipaumbele..
    Chini ya hapo waje na wazazi.
    Tohara ya kisasa..
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Habari nzuri kwa wale wasikuwa na Tohara waende kukata Magovi yao haya tena bure pasipo na malipo.@zubedayo_mchuzi
     
  3. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashindwa kuelewa tukiondoa masuala ya dini suala la tohara kwa wanaume lilianzia wapi?? maana wazungu hasa wa europe wengi hichi kitu kwao hakihamasishwi hivi. wengi sana hawajatahiriwa na ukiwauliza wanakuambia sio culture yao nakumbuka lecturer mmoja alisema hajatahiriwa duh nilishangaa sana na kuona aibu class na kati ya wanafunzi 202 waliopewa vikaratasi vya kuandika kama wametahiriwa au lah wanafunzi 46 tu ndio walikuwa wametahiriwa sababu wanasema sio culture yao kabisa ukimuona ambae katahiriwa labda umkute ni jewish au vinginevyo ial idadi yao ni ndogo mno kwa wasiotahiriwa nilikuwa nawaambia wanakosa mambo mengi sana kwenye chakula cha usiku. maana ni uchafu. ni mpango imara sana kwa kutahiriwa
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...oparesheni ondoa mkono wa sweta...hahaaaa..
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kwa wayahudi waliokuwa jangwani enzi za nabii Ibrahim Alleh Salaam, wasingeweza kupata maji ya kuoga mara kwa mara hivyo ilikuwa ni shurti kwa wanaume kukatwa govi siku ya nane baada ya kuzaliwa, kwa ajili ya usafi. Lakini ukifuatilia nchi nyingi za ulaya wamejitahidi maji ya bomba yapo na hivyo wazungu hawaoni haja ya kukata NGOFI zao.
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol kwa huu uzi naanza kupata picha kujua sababu ni nini dah asante kwa kunipa mwanganza.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, wacha wakakate tu.
     
Loading...