Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tohara kwa watoto!

Discussion in 'JF Doctor' started by Straight corner, Aug 25, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF poleni na majukum!
    1. Naomba kufahamishwa ni umri gani mzuri kwa mtoto kufanyiwa tohara?
    2. Ni hospitali gani kuna dactari mzuri kwa kutoa huduma hii ((Niko D'salaam))?
    3. Inaweza kugharimu kiasi gani.

    Natanguliza shukurani zangu wakuu kwani katika sehemu sitaki kukosea ni hapa, naamini wengi mnafahamu unyeti wa suala hili.
     
  2. m

    mbeshere Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mtoto wako ni less than 3month muone Prof Karim pale upanga yuko fiti sana mtoto anapona within 5 days. nimefanyia watoto wangu wote pale 3
     
  3. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Asante mkuu, anafanya kwa bei gani mkuu?
     
  4. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu bado nasubiri majibu yanu kwa hamu!
     
Loading...