Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tohara kwa watoto!

Discussion in 'JF Doctor' started by Straight corner, Aug 25, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF poleni na majukum!
    1. Naomba kufahamishwa ni umri gani mzuri kwa mtoto kufanyiwa tohara?
    2. Ni hospitali gani kuna dactari mzuri kwa kutoa huduma hii?
    3. Inaweza kugharimu kiasi gani.

    Natanguliza shukurani zangu wakuu kwani katika sehemu sitaki kukosea ni hapa, naamini wengi mnafahamu unyeti wa suala hili.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh napita hapa
     
Loading...