Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofautisha hii miujuza ya Osama!

Discussion in 'Jamii Photos' started by wende, Jun 3, 2011.

  1. wende

    wende JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo Osama kabla na baada ya kutokea kimiujiza kwenye tukio la kikao cha Obama na watendaji wake wakati wakiangalia tukio la kifo chake!
     

    Attached Files:

  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Bado sijakupata unamaanisha nini?
     
Loading...