Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti .........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Nov 3, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    .......kati ya wanaume na wanawake linapokuja swala la kutoka kwenye mahusiano na kuingilia mapenzi ya wengine.

    Haya mawazo nimeyapata baada ya majadiliano yaliyokuwepo kwenye mada ya NK http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/188721-reasons-why-women-cheat-from-yahoo-might-help-you-guys-to-rescue-your-marriages.html ...

    ...Wanawake wakicheat lazima wawe na visingizio vinavyowahusu wenzi wao....ananinyanyasa..mapenzi hamna..hanijali..haniridhishi n.k
    Ngumu sana kwa wao kukubali kwamba wamekosea bila kumtumia lawama mwanaume.
    ...Wanaume wanasingizia nature pia wanakubali kwamba ni matokeo ya tamaa zao (kula mboga moja kila siku kunakinahisha)...japo wapo wenye visingizio kama vya wanawake sio asilimia kubwa kama wanawake.

    ...Mwanamke anaetoka na mume wa mtu anaona sifa na kudhani kwamba amemuweza mwenye mume.
    ...Mwanaume anaetoka na mke wa mwenzake anamuonea huruma mwanaume mwenzake nakumshusha hadhi huyo mke.

    ...Mwanamke anaona sifa mwanaume akimuacha mkewe na kukimbilia kwake na ni rahisi kukubali ndoa nae kuonyesha kwamba yeye ni zaidi ya aliyeachwa.
    ...Mwanaume anaona mwanamke anaekubali kumuacha mumewe kwaajili yake hafai na ni wachache wenye ujasiri wa kuendeleza nao mahusiano achilia mbali kutaka ndoa.

    ...Mwanamke akibambwa analia na kujifanya yeye ndio victim.
    ...Mwanaume anakataa kwamba sio kweli....kama kuna ushahidi wa kutosha anamsingizia shetani kisha anaomba samahani.

    ..................what else???

    Na hapana simaanishi wote ila majority....
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kukutana kimwili nje ya mipaka ya ndoa huitwa zinaa au uasherati. Mtume Paulo alisema kwamba wale watendao mambo kama hayo hawataurithi ufalme wa Mungu (ona 1Wakor. 6:9-11). Ingawa Mkristo anaweza kujaribiwa na pengine kufikia kuanguka katika tendo la uzinzi au uasherati, atajisikia hatia kubwa sana rohoni mwake, itakayompelekea kutubu.

    Lakini kwa sababu ya zinaa, kila mwanamume na awe na mke wake mwenyewe, na kila mwanamke na awe na mume wake mwenyewe. Mume na ampe mkewe haki yake, na vivyo hivyo mke na ampe mumewe haki yake. Mke hana amri juu ya mwili wake, bali mumewe. Vivyo hivyo, mume hana amari juu ya mwili wake, bali mkewe. Msinyimane isipokuwa mmepatana kwa muda, ili mpate faragha kwa kusali; mkajiane tena, Shetani asije akawajaribu kwa kutokuwa na kiasi kwenu (1Wakor. 7:2-5).

    Hallelujah!! mbarikiwe na bwana.
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa dada mbona umemaliza kila kitu, umetiririsha kwa mtiririko mtamu nlkuwa nataka nisome tu.
    Huo ndio ukweli wish ningekuwa mwanasaikolojia ningejua jinsi ya kuiweka hyo ili nisikimbilie tu kusema "nature"
    Hizo kweli ni tofauti, na 95% ya wanaume tupo hvyo!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    jG umemaanisha nini kwenye RED?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama ulivyoeleza mwanzoni, kwamba kila kundi linapoangukia kwenye makosa hueleza sababu kadhaa za kuhalalisha makosa husika na miongoni mwa sababu hasa kwa wanaume tunasema eti ni "uasilia" husababisha wengi wetu kutoka nje ya ndoa japo mi sikubaliani sana na hili,
    Sasa hapa tunapojaribu kujadili hizi "TOFAUTI" pia ningependa sana nisitumie hyo hoja ya "nature", nadhani hapo umenielewa!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mna generelize sana...wapo wanaume wanatembea na mke wa mtu na kumuoa baada ya
    mke kumkimbia mume pia.....na ni wengi mno........
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    ...................
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    majority kasema nani?
    nani alikusanya data akasema wanaume wanaotembea na wake za watu
    wanawashusha thamani hao wanawake?

    hizo ni assumptions tu tena za kitanzania zaidi.....

    wanawake wengi walioolewa mara ya pili au tatu..walianza affair kabla hawajaachana na waume zao wa mwanzo...

    na mwisho waliolewa na wanaume ambao mwanzo walikuwa wanaume wa nje.......msi generalize kihivyooo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red REALLY???
    majority kasema nani?
    nani alikusanya data akasema
    wanawake wengi walioolewa mara ya pili au tatu..walianza affair kabla hawajaachana na waume zao wa mwanzo...
    Nwy pole, samahani kama nimekuoffend...nimeongelea nnayoona na kusikia.
     
  10. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeongea ukweli mtupu wadhungu wanasemaga ''naked truth''
     
  11. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mengine ya kweli na mengine yanahitaji utafiti zaidi, ilikukamilisha taarifa. Lol
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    half truth!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I have been looking around for data about that....so far nasimama nilipo.
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Boss wala usishangae data nyingi zitakuwa zimetoka kwenye jamii kama yetu ambapo wengi ni wanafiki kwenye suala zima la mahusiano
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lizzy............. your progress towards maturity surpasses any expectations in my life

    You have come too far and i am not here to asses you but i must admit i am learning from you more and more as days come and pass by
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    99% truth...
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    well....kila mtu anaamini anachoamini
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    halafu wewe
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usinishangae kaka nadhani nimeathiriwa na jamii iliyojaa uongo na unafiki kwa kiasi kikubwa hivi bado hakijagunduliwa kifaa unachoweza mvalisha binadamu kugundua analosema ni la uongo au kweli!!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza katika historia,

    Leo niko bega kwa bega na mshiki wangu!

    Huu ndio ukweli halisi bila kutafuna maneno........... Atakayembishia Lizzy atakuwa anakikimbia kivuli chake na anabishana na hali halisi!....Atakuwa muongo, mzandiki, mnafiki, mpotoshaji,mbabaishaji na mwizi mtupu!!!

    Lizzy, uje huku nikupe zawadi yako!!!
     
Loading...