Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti za maumbile ya uzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wamba, Oct 3, 2012.

  1. wamba

    wamba Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF, jana nilikuwa na rafiki yangu akawa anasema analalamika kuwa anapofanya mapenzi na mwenza wake (mkewe) huwa anapata maumivu sn kwakuwa uume wake ni mkubwa na mkewe njia ni ndogo hivyo jamaa huwa wanapofanya mapenzi na mwenza wake shemeji huishia kuumwa tumbo na huwa wanaweza kaa hata muda wa mwezi ili kumuacha arudi kwenye hali yake ya kawaida sasa rafiki yangu anakuwa hana raha na hali hii, je nini cha kufanya hapa ili kuondoa tatizo km hili.
    kwenu wana JF mchango wenu wa mawazo unahitajika.
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mke wake ni mnene au mwembamba ?
    Ana makalio makubwa au hana? Nikishajua hivi vitu viwili nitajua jinsi ya kumsaidia huyo jamaa kwa kumshauri aina ya style ya kumpa mkewe
     
  3. wamba

    wamba Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Hi C.T.U ,mkewe mwembamba ila si km model bali ni wa wastani, si mwembamba sn wala mnene sn.
     
  4. wamba

    wamba Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    for C.T.U makalio yake si makubwa kwakuwa hana umbo nene, makalio yake yanaendana na mwili wake.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ni vyema mke wa jamaa yako awe ndiye anyecontrol show...wajaribu kutumia position kama woman on top na nyinginezo...
    Pili jamaa aache mapepe maana wanaume wakishajigundua wana dushelele kubwa basi huwa wanafanya kwa kukomeshea
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee jamaa anatakiwa awe mvumilivu na sio kuchopeka tu dude lake loooooooooote na anaharibu mayai ya mke wake
     
Loading...