Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti za maumbile ya uzazi

Discussion in 'JF Doctor' started by wamba, Oct 3, 2012.

  1. wamba

    wamba Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF, jana nilikuwa na rafiki yangu akawa anasema analalamika kuwa anapofanya mapenzi na mwenza wake (mkewe) huwa anapata maumivu sn kwakuwa uume wake ni mkubwa na mkewe njia ni ndogo hivyo jamaa huwa wanapofanya mapenzi na mwenza wake shemeji huishia kuumwa tumbo na huwa wanaweza kaa hata muda wa mwezi ili kumuacha arudi kwenye hali yake ya kawaida sasa rafiki yangu anakuwa hana raha na hali hii, je nini cha kufanya hapa ili kuondoa tatizo km hili.
    kwenu wana JF mchango wenu wa mawazo unahitajika.
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Awe anampa shemeji kwa mtindo wa kujipimia ili isiwe ina muumiza.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mwambie huyo rafiki yako awe anamuandaa mke wake kabla ya tendo landoa aaache papara . pia kuna jelly inaita KY anaweza kuitafuta ikamsaidia kulainisha mambo .
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mwinngine akiangaika kutafuta dawa ya kuongeza maumbile mwingine anaingaika kupata dawa ya kupunguza maumbile..Mungu kweli hana upendeleo..
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwambie aje kwangu nitaimudu
     
  6. wamba

    wamba Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    HI AWP, nipe njia za kuweza kumsaidia na si kusema aje kwako, kwako akija utafanya nini weka mambo hadharani niweze kumsaidia na si mambo ya vichocholoni.
     
  7. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mwambie waende kwa daktari yeye na mkewe watapata ushauri wa kitalaamu.
     
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli waachane kabla huyo mwanamke hajapata fistula. Aje tu hapa JF atafuta nungayembe moja manake yapo mengi tu MMU yana mabwawa ya kutosha kuaccomodate hilo dude lote bila shida
     
  9. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    hivi ni lini utajitambua ndugu yangu? Nimetoka hapo jamvi la biashara na uchumi nimekuta mapovu yako kwenye thread ya Mwana JF mwenzio, hivi kama huna la kushauri si ukae kimya bwana? Ah, wengine are so disgusting!
     
  10. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amzalishe alafu achungulie pango aone.
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    hata nafasi za kazi na tenda napo katukana huyo.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwambie awe anapka mate ni kitu bora sana katika kulainisha maeneo ya kazi
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Haha..nimefurahishwa na avatar yako kijana (no homo) nimeiangalia na kusoma apo nikawish na mimi mida hii ningekuwa narudi home nakutana na katoto kangu afu moyoni najua kananiliuzia ivo.
     
  14. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda hospital mkapate ushauri kwa wataalamu
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Kila mbwa anaitwa kwa mruzi wake, ama kweli ukimzungumzia mtu gizani ataitikia kwa kuguna.

    Ungekaa kimya watu wasingejua nakuzungumzia wewe. Lakini siku zote si umekuwa ukitafuta kubwa?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha JF haichoshi kwakweli full burudani
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Tafsiri yako tu mkuu, mimi ni mtu rahim
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie rafikiyo amuulize mkewe kama alikuwa anapata maumivu na wapenzi wake kabla ya rafikiyo (exs)....kama ndiyo, kuna uwezekano pia akawa na tatizo linaitwa 'Retroverted Uterus'....kwa kawaida kizazi (uterus) huwa kinainamia mbele (anteverted), kama kikiinamia nyuma (retroverted) basi mwanamke anapata maumivu sana wakati wa tendo la ndoa, hata akiwa ameandaliwa vipi!

    Anaweza akaconfirm kwa kufanya 'ultrasound'.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye kumuuliza exs wake ndio anaweza asipate majibu sahihi
    me naona angejaribu utrasound kwanza.

    Napia kwa swala la kumuandaa angeliangalia upya!
     
  20. s

    sacha Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waende wote kwa doctor yy na mwenzi wake wakaangaliwe..pengine n uume mkubwa kupita kiasi na km n hivyo ashauriwe atiwe pete kunusuru kumharibu uzazi mwenzi wake..
     
Loading...