Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya wanaume na wavulana.......kitabia...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 28, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    1.Mvulana atatembea na msichana bila kinga,halafu akiletewa taarifa ya mimba,ataruka
    na kukimbia....Mwanaume atajadili na huyo msichana nini kifanyike.....

    2.Atamuacha mkewe ambae hana kazi wala biashara bila matumizi ya kutosha..
    halafu ataanzisha ugomvi mkubwa akihisi mkewe 'anatoka nje'....Mwanaume atapigania
    mahitaji ya mkewe na watoto kwanza kabla ya kuanza 'kuunguruma'nyumbani..

    3.Mvulana akipata mshahara moja kwa moja bar na atarudi nyumbani kesho yake....
    Mwanaume ataingia bar pale anapoona hali inaruhusu tu...

    4.Mvulana atashangaa 'kudondokewa na kuzimikiwa na mwanamke'
    Mwanaume hushangaa kumtongoza mwanamke na 'kumkosa'

    5.Mvulana akimnunulia bia mwanamke lazima 'alipwe'
    Mwanaume huwa hadai 'malipo' kwa kumpa bia au favour mwanamke
    but anaweza tu kukataa akiona sio lazima..

    6.Mwanaume hujali zaidi 'heshima' yake....
    Mvulana hujali zaidi 'tamaa' yake....

    7.Mvulana hupiga kelele au kuguna guna au kutoa sauti au kubadilika tabia
    akiona 'mrembo ' kaingia au anapita karibu...
    Mwanaume hujifanya hajaona kitu,sana sana akiamua 'huchukua hatua'
    muafaka....kimya kimya...

    8.M wanaume hukubali kukosa kama gharama za kupata ni kubwa mno...
    Mvulana hung'ang'ania 'apate' hata kama gharama 'zitamuumiza' ...

    9. Mwanaume huwa 'anajifunza 'kila siku
    Mvulana huamini 'anajua' yote...

    10. Mwanaume hufikiria maisha kwa ujumla na 'future' ya watoto...
    Mvulana anafikiria pamba,magari,warembo 24/7......


    Mengine mnaweza kuongezea.......wanasema kuna 'mvulana' kwa kila mwanaume
    but wengine huwa wanabaki kuwa 'wavulana' milele.........lol......

    ANGALIZO= HAPA NAZUNGUMZIA WATU MNAOFAHAMIANA TAYARI SIO ONLINE PEOPLE AMBAO HUJAKUTANA NAO
    NA UANZE KU WA JUDGE KWA POST TU ZA HUMU...
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umenishtua usingizini mtoto wa mwenzio asante!!!!!!!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kimekushitua kitu gani?????
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe kuna wanaume na wavulana eeeh ngoja nitafute wanaume sasa
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ulikuwa hujui??? lol
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nilikuwa sijui umenifungua macho na nimecompare nimeona ni kweli pia umesahau mwanaume hapendi kabisa mwanamke ampe chochote ila wavulana wanapenda sana marejesho yaani akikupa kitu leo anategemea kitarudi mfano akikupa hela leo wk ijayo atajifanya mmezoeana na wewe umpe eti mambo si mazuri
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda marioo...
    mariioo wote ni wavulana hata kama ana miaka 50..lol
     
  8. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe wengine wanaumri mkubwa ila badooooo wavulana
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    the boss wewe mvulana? au mwanaume?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mbona hiyo iko wazi?
    ulikuwa hujui?????
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe uko kundi gani hapo sasa? the boss
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haa haa wewe unanionaje labda?????
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe unanihisi vipi?????lol
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    refer no saba iyo sifa huwa unayo mkuu kimya kimyaaaaaaaaaa? so wewe ni mwanaume
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nahisi muhu wamejaa wavulana kuliko wanaume!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haaaa haa wewe bana...lol
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ondoa hisia hizo
    sometimes watu humu 'huwa wavulana'
    for fun kwa mda tu
    but ni wanaume wenye sifa zote....in real life....

    usisahau kuna 'mvulana' katika kila mwanaume......
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo uliposema kuna wengine watabaki kuwa wavulanaaaaaaaa milele ni balaa ngoja nimsome huyu wa kwangu yupo kiumeni ngapi na kivulana ngapi? kama sio mwanaume nampiga chini
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nahisi wewe ni mkaka
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I love U for this, that's why I can't date. Sikutani na wanaume, nakutana na wavulana tu ambao hata ukiongea haelewi unaongelea nini.
     
Loading...