Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya umri katika mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iza, Oct 30, 2009.

  1. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi ni lazima wanaume wawazidi umri gf/wake zao? Je, wanawake wawazidi wanaume umri gani ili at least ionekane pouwa...(exclude shugamamii)?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Umri ni namba tu!

    Mamia ya watu walihudhuria sherehe za harusi ya mzee Ahmed Muhamed Dore mwenye miaka 112 akiaoana na binti aitwaye Safia Adulleh mwenye miaka 17.

    "Leo Mungu ameniwezesha kufikia ndoto yangu" alisema mzee Ahmed Muhamed Dore baada ya kuoana na binti mbichi kabisa kutoka maeneo ya Galguud huko katikati ya Somalia.

    Mambo yanayovutia kuhusu hii ndoa:
    Wanafamilia wa binti wanasema binti yao amefurahi kupata mume.

    Bwana harusi alikuwa anasubiri kwa karibu zaidi binti aendelea kukua hadi amshauri waoane bila kumlazimisha bali kumvutia kwa upendo ili waoane.

    Ni ndoa ya aina yake kwenye eneo ya Horn of Africa kwa babu miaka 112 kuoana na binti wa miaka 17.

    Wapo watu ambao hawaridhiki na tofauti ya umri ingawa katika sheria za kiislamu inaruhusiwa.

    Wapo waliofurahi na kukiri kwamba umri si kizuizi linapokuja suala la ndoa na kupendana.

    Bwana harusi tayari ana watoto na wajukuu 114 huku motto wake wa kwanza akiwa na miaka 80.

    Bado anaamini huyu mke mpya ataendelea kumzalia watoto.

    Zaidi anakiri kwamba ni Baraka sana kuwa na mtu unayempenda na akaendelea kukutunza.
     
  3. annamaria

    annamaria Senior Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa!
    kisa cha kuchukua kibabu kikufie kiunoni?
     
  4. kui

    kui JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,301
    Trophy Points: 280
    LOL!, LOL!,

    Umenifurahisha annamaria!
     
  5. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du! avata na jina lako vinaendana na hisi kama picha yako vile
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hata kama age is just a number, lakini hii ni funga kali. Huyo mzee sidhani hata kama shughuli ataiweza.
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Labda ndiyo anataka kumpa zawadi ya kufia kiunoni?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa mjini wana msemo wao...
    Wanasema....suruali uvae na nani,msuli uje uvae kwangu...
    Ha ha ha ha.umri wa huyo babu nahisi ni nepi tena sio msuli.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama kibabu kipo mambo safi binti anaangalia tu urithi hapo hakuna true love wala habari yake
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naomba kuku uuliza annamaria . Je wewe umeolewa? unamvuto inaelekea, ila mimi siyo kibabu..............
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    jamani vibabu vingine hatari kweli! mi nakajua kababu kamoja kanapeleka moto balaa!! japo hakajafikisha 100, kapo kwenye 89 hivi.
    moto wake hata wapwa na mawifi wa xspin wanaweza wakafika.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,659
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Huyo babu lazima atakuwa anamegewa huyo mke wake na vijana mtaani
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    AnnaMaria yulee wa moro au?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,659
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Wazee mmeshaanza mashambulizi mara!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,659
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ila usikidharau, vibabu vya hivyo huwa vina viagra za kienyeji, unaweza ukakuta huyo binti ndio akafa badala ya huyo mzee.
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nawasiwasi na huyo babu ukute ni kasangoma kamepeleka mashambulizi kwa kabinti ka watu na familia yake wawe wanamuona ni kijana wa miaka 22 kumbe ni kikongwe hasa.
    Kweli hainiingi akilini kabisa eti miaka 112-17..mmmh hapo pana kakitu sio kwa mapenzi ya mungu hayo mapenzi ya sangoma tu. Hata kama anatumia viagra bado haijaingia akilini mwangu kabisa
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ng'ombe hazeeki maini
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hapendwi mtu hapo ni POCHI tu!! kama yule mwanamama Anna Nicole alivyochemka na kibabu millonaire kule marekani!!
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    jamani taratibu, umejuaje kama kanapeleka kama unavyosema au wakiingia ndani ni kumchezea tu, anaweza akawa na mlolongo lakini hakuna matendo....89 bado awe anahimili unavyodhani?
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Usidharau vibabu vinapigiza mashine kama cherehani, unaweza ukatoka na kagagulo kako mkononi nduki !
     
Loading...