Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya Pinda na Lowasa ni ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Feb 8, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania hivi nchi hii ina Waziri Mkuu Mtendaji au ni waziri Mkuu kivuli. hivi huyu pinda anafanya nini na hivi huyu anatafuutina na Lowasa kwa lipi? Inasikitisha sana Waziri Mkuu kuwa na mawazo mgando kama ..........................
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LOWASSA ni mchapa kazi, akisema kitu kifanyike lazima kifanyike hata kama ni kibaya. PINDA analialia tu
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    mi nimeshachoka na jk na pinda wake jaman
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hawa wanasiasa wametushosha,sioni umuhimu wao,w.mkuu anashauriwa na makanjanja,alisema kwa mineno yake kuwa madaktari warud kazin na leo amedhiirisha kukosa alama za uongozi!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,024
    Likes Received: 6,697
    Trophy Points: 280
    hahaaaaa
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    1.lowasa ana mvi pinda hana, lowasa ni mpiga dili za utapeli pinda ni mliaji,.......
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lowasa ni fisadi na pinda ni doko!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ninavyojua Pinda ni remote ya Lowassa na Jk. Sioni sababu ya maana kumsifu EL.
     
Loading...