Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOFAUTI YA ORDINRY BUS, SEMI LUXURY NA LUXURY BUS kwa hapa TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Loy MX, Apr 11, 2013.

  1. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2013
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimepitia thread moja ya mdau hapa JF ikieleza namna nauli za SUMATRA zilivyopangwa kifupi kwa hapa bongo sijajua kampuni gani ni Ordinary na nyingine ni Luxury au Semi luxury... Au mabasi gani ni Ordinary, Semi Luxury an Luxury.. Kwa mdau yoyote anaeweza kufafanua hili jambo msaada tafadhali sababu naona dalili ya kuibiwa pale ubungo nikimaanisha unaweza lipia Semi Luxury au Luxury na ukakuta Mvua ikinyesha Basi linavuja...
    Natanguliza shukrani wadau
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2013
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 710
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Tofauti ni kuwa moja limeandikwa SUPER FEO LUXURY BUS na lingine OSAKA BUS SERVICE, masuala mengine kuhusu maana ya luxury bus, kuvuja, nk. utayakuta kwa wapiga debe!!! Satr. Ila kiukweli hizo classess hazitambuliwi mara nyingi operators wanatoza nauli ya kiwango cha juu.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ordinary ni yenye siti 2 upande mmoja na 3 upande mwingine. Semi luxury yenye siti 2 kila upande na AC. Luxury ni siti 2 kwa 2, AC na Choo ndani. Ni mtazamo wangu tu inaweza ikawa sio kweli. Nimejaribu kubahatisha. Wanaojua watatoa ufafanuzi zaidi.
     
  4. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2013
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashindwa kuielewa hii nchi.
     
  5. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2013
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo mkuu si itakuwa kila nikiona 2x3 nijue ni ordinary?? sasa hawa SUMATRA kwa nini wasingetoa hizo kampuni na ili wananchi tujue?
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kampuni nyingine zina mabasi mchanganyiko yaani luxury na ordinary kama vile Simba mtoto na Raha Leo ya kwenda Tanga.
     
  7. m

    mbalapala Member

    #7
    Apr 11, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hapa bongo land mie naona luxury na ordinary zinatofautishwa kwa ugawaji wa pipi, vibiskuti na soda.Sasa ukiona umesafiri from mby to Dar hata ubuyu hujapewa jua umepanda O bus.Ni mtazamo tu
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,751
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Kinadharia hii ndio sahihi...
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Shambalai, champion, super najimunisa ni mfano wa ordinary buses
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Shabiby, Abood, Hood, Wifi nae, Green Star, Raha leo, Satellite ni semi luxury buses
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ratco, Dar Express, New Force, Shabiby sharobalo, Ndenjela, JM, Super Feo ni Luxury buses
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2013
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,745
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilikuwa najiuliza, hawa SUMATRA kwa nini wasitoe kabisa criteria za kuchagua hizo category3? Ili nijue what to expect, for predicatabilityu ni muhimu kwenye any regulation otherwise inacreate a lot of uncertainties.

    Mara kibao unaambiwa basi ni luxury mvua zikinyesha linavuja, au hakuna AC ni mwendo wa kupigwa jua na upepo mtindo mmoja, hakuna Tv screen au hata redio ndani basi vurugu mtindo mmoja na huku umelipa nauli ya juu?


    Kama walivoaisnisha nauli, inabidi na hapo waseme basi la kawaida, nusu luxury na full luxury yanatofautishwaje?
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Sumry zote, Upendo zote, Alsaedy zote, Tashriff zote, master city zote, Bembea zote, Sai baba zote, ni Ordinary buses
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2013
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,812
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa mujibu wa Sumatra Luxury lazima iwe na choo, kati ya hizo gari ulizotaja ipi ina sifa iyo!
     
  15. m

    mhondo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tashrif wana Yutong kama 2 hivi sasa hivi na nauli ya chini kuliko RATCO.
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2013
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,812
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona unaamua kupotosha watu kwa makusudi, Abood gari zake zote ni Ordinary!
     
  17. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2013
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,360
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kibongobongo full luxury bado sana! Kuna baadhi wanajitahidi ila hawajafikia bado!
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 38,598
    Likes Received: 2,704
    Trophy Points: 280
    RATCO ni LUXURY
    TASHRIF ni SEMI LUXURY
    TAYASAR ni ORDINARY
     
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 38,598
    Likes Received: 2,704
    Trophy Points: 280
    zile yutong ni semi luxury mkuu, ila ratco ni luxury.
     
  20. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,330
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ordinary bus ni sawa na kajamba nani unapanda na kuku mbuzi jiko la mkaa masufuria maana hauna uhakika wa safari mtafika lini pia usisahau na mashuka dawa za mmbu, mende na kunguni na pia sia ajabu ukakuta siti moja mmekatiwa watu wanne so mnapangiana zamu za kukaa kwa masaa hadi mwisho wa safari mwendo kwa magari haya haujulikani kwakuwa hayana speedoometer na luxury ni kuwa unakaa kiti cha peke yako unapata huduma zote utakazo ikiwemo choo bafu maliwato kwa ujumla pia kuna chakula bia na pombe kali kuna smoking zone kuna ofisi pia kuna secretary na unaweza kusimamisha bus ukashuka ukaingia dukani mahala popote na zaidi unafikishwa hadi mlangoni kwako mwisho wa safari mwendo wa gari hili ni 50 km/h