Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya msaada wa pesa na ujuzi/maarifa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by environmental, May 5, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tumekuwa tukisema tunasaidiwa makaratasi yanayoitwa pesa miaka mingi na umasikini wetu umekithiri. Kuna haja ya kusaidiwa misaada thabiti ya maarifa, kama ni kuzalisha bidhaa muhimu ze nye soko duniani ingawa nchi za ulaya zina dorora zilikuwa mfano wa kuigwa katika maendeleo wanasema (economic evolution) ni wakati wetu wa kujikwamua .
     
Loading...