Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya Mayor na RC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Afrika Furaha, Dec 22, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba ufafanuzi wa tofauti ya kimadaraka na kikazi kati ya Mayor na RC. Je kuna ulazima wa kuwa na vyeo hivyo viwili mkoa mmoja? Kwanin kisifutwe kimoja kupunguza gharama?
     
  2. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Yani ata mie huwaga najiulizaga sn ili swali yani kila cku..ngoja tusubiri magleti sinkers waje watujuze I realy need to be clarified on ths
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri haliitaji kupuuzwa kama litajengewa hoja hasa baada ya kuangalia kama majukumu yao yanaingiliana au yana tofauti ndogo ambayo haina ulazima wa kuwa na nafasi hizo mbili.
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cheo Cha RC kinatakiwa kifutwe. Katika mkoa atabaki RAS na Mayor.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kimoja kikifutwa, ajira za marafiki wetu je?
     
  6. Joyum

    Joyum Senior Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio hiyo tu mi najiulizaga Waziri mkuu na makamu wa rais na sasa wako watatu nayo hii sio kula hela tu za wanyonge? Si tumpige chini mmoja tubaki na mmoja!!!!!!!!!!!!:teeth:
     
Loading...