Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya Kikwete na viongozi wengine wa Tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Complicator EM, Jan 17, 2012.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mfutatiliaji wa siasa za bongo. Kuna kitu nimegundua JK anapoenda kufungua miradi ya maendeleo yeye anafika anatia mkasi tu bila hata kufuatilia chochote mbona Mwanri anagombana na viongozi kila kukicha? Au JK bado anatafuta popularity? Hebu tupeni tofauti nyingine mnazozifahamu khs JK na viongozi wengine.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    usicomplicate mambo
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Avata yako iko complicated sana.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ni kilaza anayeongoza vilaza.
     
  5. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! naomba nisiseme lolote hapo. Maana kumbe na wewe ni kilaza
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye ana Prince anayekuashiria na kuandaa ulaji wowote Tanganyika... Prince is more powerful than his VP
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anatumia majini
     
  8. B

    Baba Dorcas Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo napo kuna neno! Hv kwel kwa nin Mwanry kawa mbogo huko kwny Halmashauri? JK vp hukagui b4 kukata utepe?
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siri ni kwamba watu wote wa protocol ni ndugu zake na mwenyewe alikiri hapo zamani kwamba wote wameishia darasa la Saba na Kama kasoma sana form kazi aliyokuwa akifanya dereva. Hamkumbuki Yule mjumbw wa nyumba kumi wa pale Vigwaza aliteuliwa kuwa Katibu wa CCM Kule Moshi? Kwa hiyo kipofu akimwongoza kipofu si mnajua fika matokeo yake? Mwanri hana watu wa protocol anakwenda mwenyewe macho makavu bila miwani ndio maana anaona huo uchafu na anakataa kupokea. Huyu JK anakwenda na agenda za kusafisha akina Ludivick kwani file la UDA bado liko kwake akimtibua ununuzi aliofanya Ridhwani utamtokea puani. Ngoja mtaona ripoti ya CAG kuhusu UDA iatakavyokuwa na mauza uza ndipo mtajua kile ni kichwa na sio Nazi!
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo naweza kumtetea JK kwa kweli unajua Raisi wa nchi sio sawa na Waziri wa Tamisemi na serikali za Mitaa, mpaka Raisi anakwenda kuzindua mradi huwa kuna watu wanakuwa wametangulia mapema kabisa kwenda kuweka mambo sawa unapomuona yeye anakwenda na kukata tu jua kuna watu walishapita kusafisha, Raisi haendi kichwa kichwa tu kuna watu wa protocal. Wakati mwingine madhaifu yanatokea ni ya kibinadamu.
     
  11. D

    Do santos JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    vitoto vingi siku hizi
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli. yaaani rais afanye na kufuatilia kila kitu?

    Kazi ipo.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    kwani wewe unaongozwa na nani? au Malaria Sugu?
     
Loading...