Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOFAUTI YA J.KIKWETE NA J.Kambarage

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eng. D, Nov 22, 2011.

  1. E

    Eng. D Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Kunakipimo cha uwezo wa mtu kufikiria, ubunifu, au kuelewa mambo haraka(IQ), na kipimo cha chini ni IQ 70 na cha juu zaidi ni IQ 180


    Kikwete (IQ) --------Nyerere (IQ)
    kufikiri 40 -----------120
    ubunifu 27 --------------133
    kuona mbali 13.2 --------------150
    kuelewa 7.2 ------------------130
    ujinga 160------------------------------ 0.2

    JK akihojiwa na CNN - YouTube
    YouTube - Broadcast Yourself.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nakuunga mkono kabisa,kwanza utoa upendeleo kwa kikwete!umembeba!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Data hizo umepata toka wapi?
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyerere was genius and patriotic thats why tulimwamini na kumpa madaraka/mamlaka makubwa, huyu wa sasa ni kilaza then haaminiki. Hata level ya usomi na uelewa wao ni tofauti sana!
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah kambeba sana!
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kikwete ni kilaza wa ukweli,hana lolote kichwan
     
  7. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kwenye ujinga

    kikwete 179......nyerere 0.2
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kitu mbona umeipendelea sana mkuu......au kwavile inaweza kuuingia ubwabwa ukawa mtamu sana!!!
    [​IMG]
     
  9. E

    Eng. D Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili za Kikwete ni sawa na mtoto anayeaanza shule kwa hiyo huwezi kumfananisha Kikwete na Nyerere
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    aliyekuambia maneno hayo ni nani? Nalog off
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumfananisha Kikwete na Nyerere ni dharau kubwa sana kwa Nyerere! Hata Matonya ana akili kumpita Kikwete..........
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    My coments i reserve!!!!!!!!!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kati ya stafeli na wali, tamu zaidi ni nyama. Unamtusi hayati kwa kumlinganisha
     
Loading...