Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya INBOX YA SIMU YA MWANAMKE Na INBOX YA SIMU YA MWANAUME...........???????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Jan 30, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Inbox ya Mwanamke ina meseji nyingi za namna hii...
    I love u (Dany) ...........
    Hi babe.....
    (smjui)MPESA BKX556 CONFIRMED YOU HAVE RECEIVED SH.80,500 FROM MIKE JOHN
    can I take u out tonight..........
    Tigopesa Umepokea muda wa maongezi wa sh 5,000 toka kwa Alfred John.....
    I miss u babe.......
    (Mzushi) MPESA CONFIRMED....
    Hi swity............
    (Mike) MPESA CONFIRMED.....
    Mwaah..........(Dia)

    Inbox ya Mwanaume
    Vodacom: YOU HAVE INSUFFICIENT FUNDS PLEASE TOP UP.
    Tigo: Umekatwa sh 1200 kulipia deni lako ulilokopa Tigo.
    (Mwenye Nyumba) Wewe punda lipa Kodi
    Airtell Modem: Huna salio la kutosha. Kifurushi hiki cha Intanet ni Sh 15,000.Tafadhali ongeza salio na ujaribu kujiunga tena kwa kutuma neno Datawiki kwenda 15444...........
    I missed my periods I think I'm pregnant...............
    (Jane ) Turushie basi hata Elfu Tano...... (Baba).
    Tigo: Umekatwa sh 120 kulipia deni lako ulilokopa Tigo..............
    Tafadhali nipigie...........
    (Caro) Tafadhali niongezee salio................
    (Aisha ) FAILED: THERE IS NO ENOUGH MONEY IN YOUR MPESA ACCOUNT TO BUY SH.500 OF AIRTIME. YOUR BALANCE IS SH.40.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaa. . .
    Wanaume mna kazi!! Ila wanawake wengine wana kama za wanaume, na wanaume wengine wana kama za wanawake.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh hao wanawake hawajielewi elewi itakuwa,
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :biggrin:
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he hiyo ya i missed my period ni emergency sms....inatisha balaa kama hukupanga
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa nakubaliana na wewe!! BTW, wanaume tupo wachache, lazima mtuhangaikie!!
     
  9. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli! hahahahahah!!!!!!!!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawajielewi kwasababu sio wapiga mizinga?
    Kama jibu ni ndio basi kauli yako INASIKITISHA.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . .
    Haya sema unataka uhangaikiwe vipi.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Yaani kwa Aisha pesa ndio imefeli? :smash:
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Mimi hiyo maneno nilishasahau zamani...........!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo, punda afe lakini mzigo lazima ufike
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ......inaendelea:
    INBOX ya Feisbuku:
    -jana kwa nini ulinigandisha?(fidel)
    -umkome bwanangu(mwali)
    -hivi kuazima sidiria yangu ndo nin usirudishe(Ashadii)
    -nshakwambia bishanga ana mwenyewe(Lizzy)
    INBOX ya Rejao:
    -baby jana ndo hujanifikisha kileleni?(feisbuku)
    -kila siku unandanganya utakuja kwa wazazi(zubeda)
    -zile condom ulikumbuka kuzitoa kwenye gari?(SL)
    -yaani jana du,magoti yamelegea (Husn)
    -hama mjini,kova anakutafuta kwa wizi wa kuku(kibonde)
    -ole wako nikukute na Lizzy(bishanga)
    ..........itaendelea
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Aisee :coffee:
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Wise lady utakamatwa na JF police... Hujatoa source ya hio qoute.....lol
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha AshaDii kuna source tena?em nitonye kabla sijakamatwa...:nono:
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanajielewa sana ila wanajifanya hawaoni
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Yawezekana kabisa hujaiba.... ila labda wewe na Bigirita mwaongea lugha moja....:biggrin:
     
Loading...