Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya elimu vyuo binafsi na vile vya selikali.........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by E.c.K, Sep 5, 2012.

  1. E

    E.c.K Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajameni kunatofauti ya ubora wa elimu itolewayo private colleges na ile ya vyuo vya selikali........ hebu tujadili hili wana jf!
     
  2. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Ila mbona sioni mambo kama aya kwenye mitandao ya kijamii ya nchi zingine isipokua tanzania tu,vp unaonaje tukijadili mfumo unaotumika kutoa elimu isiyokidhi mahitaji ya kijamii?kaa ukijua kua great thinker hawalinganishi ubora kitu kilicholetwa na sistim ambayo si bora.Ebu jaibu kutoa ushauri kwa sekta usika kuhusu nini kifanyike kwani vyuo binafsi na vya serikali vyote havitoi elimu inayoridhisha hapa nchi
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono sana!
     
  4. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mtoa mada yuko sahihi. Wewe ukitaka anzisha thread yako tutachangia.

    Huwezi kuja analysis nzuri ya kurekebisha tatizo kwa kukitafuta chanzo cha tatizo husika bila ya kuzingatia matokeo tatizo.

    Mtoa mada amekuja na matokeo ya tatizo. Tunahitaji kuthibitisha ni kweli au la, kuna tofauti ya elimu inayotolewa na vyuo vya binafsi na vile vya umma. Je! Hiyo tofauti ya kielimu inaonekana wapi zaidi, yaani in theoretical or practical aspects? Tukiisha kuyachambua matokeo hayo vizuri then slow tvakwenda ktk root cause. Ndipo tutafika ktk kujadili unachokitaka.
     
  5. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kaka
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Inamaana wewe kwa uelewa wako,unaamini ni wapi bora,government au private institutions?
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani tofauti ipo,kuna vyuo vya serikali vinavyotoa elimu bora kuliko vya binafsi na kuna vya binafsi vinavyotoa elimu bora zaidi kuliko vya serikali. Tofauti kubwa ni kwamba,vyuo vingi vya binafsi vipo kibiashara zaidi na kusababisha kutoa elimu duni.
     
  8. n

    neserian New Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdhan kama kuna tofauti sema vyuo private vna ada kubwa sana wanattuua ambao tuna cutng off point chache atuwez kuaply vyuo vya public coz vna cutng off point kubwaaa
     
  9. n

    neserian New Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliochaguliwa au wanaosoma tumaini dar tutafutane jaman au wana jf kama mna ndg wanasoma au wamechaguliwa apo waambieni wanitafute:flypig:
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    low capacity of thinking......1.1mb
     
  11. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..very low kapacity of REASONING..1 KB
     
  12. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ur ryt Msafiri! Serikalin hakuna longolongo,vyuo binafs wapo kbiashara ndo mana udahl mkubwa sana..! Pesa mbele...
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wewe utakuwa na matatizo kidogo,umetumia kigezo gani kupima uwezo wagu wa kufikiri?
     
  14. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    UMEFANYA RESEARCH GANI NA UNA VITHIBITISHO GANI AU UNAROPOKA TU uwe una reasoning kabla ya kutoa maoni biashara na ufanisi wa elimu ulivolinganisha hata mtoto atakucheka,then kila chuo kipo kibiashara kwa taarifa yako
     
  15. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sidhani kama ulifikiri ila tambua kila chuo kina mission na vision yake so unavosema vyuo vya binafsi vipo kibiashara ni kweli na hakuna chuo ambacho hakipo kibiashara ukitaka kujua ubora wa chuo si kukaa nyuma ya laptop na kutoa povu mdomoni ni kufanya utafiti wa kina hapo nitaridhika na majibu yako ila kwa jinsi ulivotoa hizi sababu nasikitika kusema
    ur thinking capacity is 1.1mb
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nimetumia kigezo cha uelewa wako kwenye hii mada tena nimekupendelea sana ilitakiwa niandike unatakiwa kufomatiwa
     
  17. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    WEWE NDIO UNATAKIWA KU FOMATIWA KABISAAA MEMORY YAKO HAISOMI
    ona capacity ulivoandika(kapacity)
     
  18. E

    E.c.K Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :baby:before you comment 4 any post you have to reason first otherwise you will sound awkward!!!!!!!!!:A S 465:

    by E.C.K
     
  19. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,065
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha true that
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
     
Loading...