Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya CUF na CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Averos, Jun 28, 2011.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]SN
    [/TD]
    [TD]CUF
    [/TD]
    [TD]CHADEMA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1
    [/TD]
    [TD]Walisema ni cha kiislamu
    [/TD]
    [TD]Kinaambiwa cha wakristo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kutoka bungeni
    [/TD]
    [TD]Wamewahi pia
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kuandamana sana
    [/TD]
    [TD]Maandamano kila siku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kupata kipigo sana
    [/TD]
    [TD]Kipigo wamepata
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kuuliwa na polisi
    [/TD]
    [TD]Hawa nao walishapata kuuliwa
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kutomtambua raisi
    [/TD]
    [TD]Hawa nao waliwahi pia
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7
    [/TD]
    [TD]Waliwahi kuongoza kambi ya upinzani bungeni
    [/TD]
    [TD]Hawa wanaongoza sasa
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    walishawahi kutaka sitting allowance zifutwe ..................... hawa nao
    right?..go on comparing
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Comparison ya kipuuzi sana hii.....hawa wanavaa magwanda je cuf? Malizia sasa? Hawa wana kiongozi mkubwa zenji na wale je? Nia yako nini manake hatukuelewi.
     
Loading...