Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ya CHADEMA na CCM hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 12, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Nimechunguza kila chama na nikagundua haya katika vyama hivi viwili:-
    1. Chadema ni walalamikaji sanaaaa-CCM ni sakivu na wanajari kile wanacho lalamika.
    2. Chadema kunamagamba mabichi - CCM kunamagamba yaliyooza
    3. Chadema hawataki kusemwa - CCM ni wavumilivu wako tayari kusemwa na kujirekebisha.
    4. Chadema sio wazalendo (Wakiudhiwa kidogo bungeni wanazira) - CCM hata ukiwaudhi watakusikiliza na kufikiri na kutoa jibu

    5. CHADEMA wanadhani wao Tanzania ni yao - CCM wanachulia Tanzania ni ya watanzania.

    Kunautofauti mkubwa sana katika vyama hivi viwili lakini watu wa CDM watakataa. Hebu jaribu kufikiria hata wewe
     
  2. mashami

    mashami Senior Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    m4c inaumaaaaa eeeeh
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    mtoa mada nakuunga mkono kwa points zote ulizotaja,wanacdm jirekebishen jamani mnatha aibu,ndo maana kinaitwa chama cha wanaharakati,,
     
  4. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una haki ya kutoa mawazo yako na kusikilizwa kama raia wa nchi hii. Naona umefikia kikomo cha kufikiri.
    Jamani Chadema wanatafuta haki, wanawafumbua macho watanzania, wana jaribu kurudisha tumaini lililo potea, alafu wewe unakurupuka nakuandika huu muwasho??... Plz give me a break, jipange.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Unadhani bado unatumia akili kufikiri?
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unatafutia watu ban wewe!
     
  7. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Unatafuta attention ya watu, jamii forum!

    au unahisi upo FACEBOOK, hakuna picha hapa:angry:
     
  8. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wewe ni great thinker kwa hiki kinyesi ulichoandika, kabla huja post jitahidi kupitia ulichoandika.
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Tatizo nyie washabiki wa vyama hamna data kamili jaribu kuproove kama mimi ni wrong kwa pointi sio kusema nijipange tena kwa kigezo kipi?
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Prove me wrong by point sio kwa matusi sawa?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Annael hayo maneno ni ya lugha gani? hayo mengine uliyoyataja ni pumba tupu. we nenda kachukue mshiko wako!

    Halafu unapost thread nyingi sana hutaki kuchangia Jf.

    "CHANGIA JF MKONO MTUPU HAULAMBWI"

    zamani ulikuwa unabonya hapa ili upate maelezo ya jinsi ya kulipa:
    [h=3]CHANGIA JF: Mkono mtupu haulambwi[/h]
    Lakini siku hizi unalipa kwa M-Pesa kama vile unalipa bili ya Luku au Dawasco.
    jinsi ya kulipa:

    1. Namba ya Jf (Namba ya kampuni) ni 888 888
    2. Jinsi ya Kutuma

      1. *150#
      2. Bonyeza 4 (Pay Bill)
      3. Bonyeza 1 (Enter Business Number)
      4. Weka 888888
      5. Enter Reference No. (Hapa andika jina lako la JF unalotaka liwekewe premium subscription
      6. Enter Amount (Weka kiasi unachotaka kutuma
      7. Weka password yako na kisha utume.

    ​UNAJAZA SANA SERVER HUTAKI KUCHANGIA WE NAMNA GANI MKUU?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280

    Hivi unanijua mimi? au unasema tu? si kilakitu uchangie. Na kuna mambo yanayo nikera lazima tukae pamoja kama jamii tuyazungumze na mwisho wake maisha yaende mbele.
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wachangiaji wamethibitisha kuwa mleta mada ameongea ukweli!!!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sihitaji kukujua wewe kama wewe, nahitaji kukujua wewe kama member wa jf. na unapokuwa member unakuwa judged na rules za hapa.
    unless kama hujapitia rules umekurupuka kujiunga.
    vinginevyo niliyoyasema hapo juu yanahitaji ushirikiano wako that's all my br/sis

    stand to be corrected!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe umekosa cha kuandika ukaona ukurupuke kama ulivyo fanya kwa kuleta uchambuzi wa kizushi. Jipangeeeeeeeee,tena jipange sana.
    Hatuto yumbishwa na maneno ya watu wepesi kama wewe

    M4C itaendelea kusonga mbele na umeanza kuona matunda yake.
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umelaaniwa na aliyekulaani alifariki na kaburi lake limepotea! Vinginevyo ungeenda kuomba radhi kwa kulala juu ya kaburi hilo. Na ulaaniwe zaidi kwa vile wewe ni mshari!?
     
  17. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Nchi ni ya Watanzania ukiwamo wewe. Badala ya kukaa pembeni na kupima vyama kama timu za mpira, nakushauri nawe ushiriki maana mchango wako unahitajika.
    Hao unaowakosoa ujue wamejitolea na wanajitolea kwa kiwango chao.
    Mchango wako na ushiriki wako unahitajika kwa ajili ya vizazi vijavyo!!!!!
    Usikae pembeni kama mtazamaji na mkosoaji tu !
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Basi hiyo ndio tofauti ya CCM na Chadema
     
  19. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofcoz hata mimi nimeliona hilo japo sio muumini wa ccm lakini Chadema kama chama hawapendi kusahihishwa hata wanapokosea, rejea kauli ya Mbunge Nassari.
     
  20. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    wachangiaji wangapi?
     
Loading...