Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 20, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanandugu hope mu wazima,

    Hivi tofauti ya haya maneno ni nini?Nakupenda Nakutamani, Nakuhitaji.
    maana ya maneno haya matatu kwenye mahusiano ni nini?

    Kuna shosti wangu analalamika kuwa mchumba wake hawezi kutamka 'nakupenda' kwa madai ya kuwa anamtamani tu, yeye anapenda baba,mama, kaka na dada..na kuongezea ya kuwa akimwambia anampenda atajibweteka na kujiachia afu akawa hatamanishi tena.

    Swali ni je definition ya haya maneno inatofautiana kulingana na jinsia?

    Nawakilisha
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Inategemea na matumizi muda na wakati
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila kitu hapo kina kazi yake hebu tuwasubiri wadau waje
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    nawaona waleee kwa mbali wankuja mbiiiio,hebu tuwapishe
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Atakuwa bado hajaamua kama kampenda sababu wengine wanapenda wawe sure kama wamependa kweli ndio watamke sio kudanganya wenzao
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no more comments!!!
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa napenda kutumia neno Nakuhitaji, Hili neno Nakutamani linaonekana la dharau kidogo, Nakupenda ni gumu sana kutamka. Kwangu ni rahisi kutamka Nawapenda au Nampenda sio nakupenda
     
  8. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni maneno yanayohitaji wataalamu wa kiswahili. BAKITA watupe maana ya maneno haya Nakupenda Nakutamani, Nakuhitaji..
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kamusi pia inaweza saidia
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nijuavyo, kutamani (tamaa-desire) huendana na hamu (longing for something). Na hamu ni kama kiu, ikishapata cha kuipoza inakatika. that is to say...jamaa hampendi na hamchukulii kama mpenzi wake, bali anamtamani/ana hamu naye tu, something very temporary.
     
Loading...