Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti na Mategemeo yang!

Discussion in 'JF Doctor' started by mbweta, Jun 15, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari zenu jamanii. Mie kuna dem nlikuwa namfukuzia mda mrefu sana na ni mzuri sana tu. Nikabahatika kumpata ila nkagundua anatatizo katika mwili wake yani Mwanamke kapooza wabaridi hata nimkumbatie vip yan hana joto tofauti na wanawake wengine unakuta mtu wa moto kwel kwel kama jiko. Mara ya kwanza nilihisi labda anaogopa ivo nimejarib kufanya vivo katika vipind tofauti lakin yupo vilevile ili kwang ni tatizo kwan kwanza upunguza presha ya mchezo, mbili tu tunaanza agana. Pliz hapa nin tatizo?
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    pole.........
    tafuta heater ya kumpashia moto.........temperature itapanda tu!!!!!!!
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyo atakuwa anatoka kwenye kingdom Animalia, Phylum -Chordata katika Class ya Reptiles.........cold-blooded !! Hiyo baridi iko kwenye ngozi tu (mwili wa juu au mpaka 'ndani'? .............pengine ndo maumbile yake bwana
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmh, labda ana damu baridi....:caked:
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yan ni ngozi ndo baridi. Ila unaposema ndan cjajua wamananisha nin yan tumboni kwa ndan
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mbweta hebu........namaanisha 'ndani' kwani we ukiingia waingia tumboni???
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    t seems aujamaliza kukua.
    kp ngumu kuelewa apo?


    tune mind yako fresh kaka..akuna kitu barid....biology tulipata ngap?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Labda ye yuko normal
    Ila we ndio wa moto ..
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh wa baridi, ina maana sio binadamu au? maana kila binadamu anajoto fulani hv
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wanawake tuna taabu!!! mmmmmmh... ukute mdada wa watu anajua mambo yoote 6/6 ni mwakemwake... mimi ndo maana hushauri saana matatizo kama haya its beta kama ukamwambia mhusika maana kuna means anaweza tafuta akaanda hio joto unayo hitaji....
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hili jibu nimependa... very logical
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hayo ni kawaida yanasababishwa na mambo mengi,jaribu kuwaona wataalam wataondoa tatizo hilo,ni dogo sana
     
  14. m

    mbweta JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ok asante labda nijarib fanya ivo.
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Warm her up!!!!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuchunguza ukoo wake, yawezekana ana genes za Reptilia.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ntoto una akili weyee! kuna mdada aliambiwa ''uko loose sana'', akamjibu jamaa ''nadhani ww ndo uko too small aka kibami*', lolliest!
    mbweta,hebu cheki kama una malaria aisee

     
  18. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Huyo sio binadamu huenda unalala na furush la pamba! Binadamu wote wanajoto la kawaida lisilo zidi nyuzi joto 37 [SUP]0[/SUP]C. Sasa huyo wa kwako ndugu sijui atakuwa ametoka sayari gani?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Hajakeketwa??
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    To me...it sounds like wewe ndio tatizo, na sio yeye! Kama unataka kuthibitisha hilo, nendeni hata kwenye kidispensary, muombeni nurse awapime joto la mwili wote wawili, au jumlisha na mwanamke mwingine ambaye wewe unaamini ni 'wa moto kama jiko'....utaona joto lenu kaita sehemu mbali mbali za mwili ni sawa!

    Kitu kingine kinachoonyesha ni tatizo lako zaidi, na kwa kuperform chini ya kiwango chako ulichozoea, hiyo ni kwa sababu tu haum'appreciate' huyo dada kwani kichwani unamchukulia hayuko sawa...you need counselling na psychologist man!
     
Loading...