Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya mpenzi mrefu na mfupi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Oct 23, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna tatizo mtu ukiwa na mpenzi shoti chesesi? au ladha ya penzi inapungua? mfano pichani.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mmhhhh....!
    Hapa sasa utaacha wengine tuyakimbie majibu...huh!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HA HA HA HA, Na kama kuna mtu mwenye mpenzi mfupi anisamehe najaribu kuuliza tu ni swali linalonisumbua muda mrefu....
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    I dont think so! cha muhimu hapa ni kama kweli mnapendana.Na vilevile sisi wanadamu tuliumbwa kutoshelezana.regardless umbo na sura ,yule anayekutosheleza wewe anaweza asi-fit kwa chrispin hata awe mzuri kiasi gani.Huwa wanasema kuwa the beauty is in the eyes of the beholder.Na hii beaty wanayoisema sio uzuri wa sura pekee bali hata ile happiness unayoipata ukiwa na huyo mpenzi.

    Ubarikiwe
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amen
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Ladha iko tofauti man ukiwa mfupi halafu demu awe tolu!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! Ndio chanzo cha kupigwa hicho nasikia siku hizi wanaume wanapigwa kweli nahawaji hapa wala kwa mchungaji kusema.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh yanaweza yakawa matamu zaidi, maana huyo unampinda na kumbeba vyovyote vile unavyotaka kuliko akiwa tolu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu unazungumzia uzoefu?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Lol! ZD wewe umetoshelezwa na mimi?
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siye bado wachumba,hatujakula tunda la mti wa mauti na uzima.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na demu akiwa mrefu je? nani anampinda mwenzie?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya maswali sina coment
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie naona kutakuwa na tofauti kwenye shuguli yenyewe endapo mwanaume atakuwa mfupi na shostito kuwa mrefu.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Afu kila siku nakuambiaga usitoe siri za ndani. Sasa ndo umefanya nini? Au unafikiri watu hawajui kuwa wachumba kula tunda ni kitu cha kawaida miaka hii?
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nisamehe!
     
  17. F

    Franki Member

    #17
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kwako mrefu au mfupi?
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wangu/chrispin?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanamke akishakuzidi urefu ATAKUSUMBUA!dawa yake(kwa wafupi wenzangu),ni kutembeza bakora kwenye kila kosa(bila kuzingatia udogo wa kosa hilo),azma kuu ni kurudisha heshima!

    Nguli anaungana na mimi katika HILI
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha! siumesikia siku hizi wanapiga wanaume sana? sema hatusemi? ila sidhani kama kuna mpwa ameshawahi kupigwa tungekuwa tumesema
     
Loading...