Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya mapenzi na ngono

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nginda, Apr 13, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi utasikia wakamatwa wakifanya ngono, mara nyingine wakifanya mapenzi, sasa tofauti ya maneno haya ni nini? najua wengine wanafikiri ngono ni ile isiyo halali, lakini hata mapenzi yapo halali na yasiyo halali.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ngono haijahalalishwa,
    Mapenzi yamehalalishwa.
     
  3. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hata wasiohalalishwa nao huwa wanasema wanafanya mapenzi. Na ndiyo maana utakuwa wameandika kwenye vyombo vya habari wafumaniwa wakifanya mapenzi.
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Sina la nyongeza bandugu.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yasiyohalalishwa na nani?
    Wahalalishaji ni wahusika, unless mmoja wao ana mahusiano mengine. . .nyingine mbwembwe tu.
     
  6. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....mapenzi kwa wapenzi....ngono kwa mafuska....
    Huwezi sema umemfumania mtu akifanya mapenzi bali akifanya ngono....
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kufanya ngono ni watu wanapokutana kwa ajili ya lile tendo la kubanjuana tu,yani akili zao na mood zao zimekaa kwa ajili ya kuDo...

    Kufanya mapenzi inamchanganyiko wa vitu vingi sana mkuu,ni zaidi ya tendo...kuna kucheza,kupika,kutembea,kupiga stori,kuchekeshana,kuimbiana na mengi tu yakiambatana iyo ngono......ndio maana watu wanaweza kukutwa Lodge na bado wakawa wanafanya mapenzi inategemea walianzaje mpaka kufika hapo na muendelezo utaofatia....


    Kwa mfano mie leo nimejiandaa kufanya mapenzi na wifi yenu,hapa sasa yupo njiani anakuja home nimeshamuandalia brekifast akifika namlisha alafu tunaDuu...baada ya hapo atakuwa anapika cha mchana uku nikimpiga tafu kimtindo then tukishakula tutacheza game maana ye yukodown na Ps,tutaDuu,tutapumzika mpaka jioni,jioni nitamtoa tukale msosi somewhere,baada ya hapo tutaenda Mlimani kwenye utoaji tunzo za Kili coz mie ni mgonjwa wamuziki na nna maniga wangu wapo kwenye kinyang'anyiro so inabidi nikawasapoti,baada ya tukio kama atutaenda afterparty basi tutarudi home kulala...kesho mchana namludisha kwake akajiandae na kazini juma3.

    Sasa hapo nafikiri unaona tofauti ya enjoyment nayopata kati yangu na wewe unaeita demu kwako alafu anafikia kitandani mnapigana mikasi kutwa nzima,ukitoka basi umefata kiepe ukirudi ni mikasi mpaka asubuhi...Nafikiri umenisoma mkuu.
     
  8. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kuna watu wapo kwenye mahusiano yaliyoalalishwa na bado wanafanya ngono.
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ngono, mapenzi, tendo la ndoa!
     
  10. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...acha kupotosha hoja ya msingi ya mtoa mada.... Hapa tunazungumzia ku.."DO"....
     
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    UbwabwaNazi.


    mkuu kama uelewi kitu omba ueleweshwe..jamaa kauliza tofauti ya mapenzi na ngono,na nimejitaidi sana kumwelewesha...sasa we unakuja kutulazimisha tuongelee kuDo peke yake..we vp bwana!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aisee samahani una undugu na madameX
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ata mie nimeliona ilo.
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ishu hapa ni kuwa wamekutwa doing sexual intercourse. Hayo mengine ni mbwembwe, kupunguza/kuongeza ukali wa maneno.
     
  15. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni nyoka katika aina/muonekano tofauti. i.e. Cobra, Swira, Kifutu. Ila they're all snakes
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii!
     
Loading...