Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya Kikwete, Pinda na Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chereko Chereko, Mar 13, 2012.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwafanyia tathmini ya haraka haraka, utagundua kwamba kila mmoja ana mapungufu yake!

    Hata hivyo kwa uchache ni kuwa: JK ni mzito wa kuamua, mzito wa kutekeleza na mwepesi wa kusahau!

    PM Pinda yeye ni mzuri katika kurudia rudia maamuzi yaliyotolewa JK na hivyo kumfanya awe kigeugeu kwa maamuzi yake mwenyewe, pia huonyesha tabasamu nyembamba pale anapotambulishwa na JK kama 'mtoto wa mkulima'!!

    LOWASSA yeye ni mwepesi wa kuamua, na pia ni mwepesi wa kutekeleza maamuzi yake na maamuzi ya wakuu wake wa kazi. Fuatilia alipokuwa waziri chini ya Rais Mkapa, na baadaye akiwa waziri mkuu chini ya JK!!
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hujaelewa unataka kutuambia nini.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade upo sahihi kabisa wala hakuna shaka juu ya tasmini yako.
    Naongezea kamchango kangu Mh Pinda hana maamuzi yake binafs sijui nyumbani kwake, pia ni kigeugeu mkubwa
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa is the best one! Tumwombe Mungu amjaalie afya njema ili 2015 aweze kuitransform Tanzania kutoka kwenye umaskini hadi kuwa paradise.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lengo lako ni kumfanyia lowasa promotion
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa haihitaji kufanyiwa promotion kwani utendaji kazi wake uliotukuka unafahamika kwa wananchi.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa sema tu ishu ya richmond imemwaribia.
     
  8. C

    Chereko Chereko Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enjo usinielewe vibaya dadangu, sina nia ya kumfanyia promo LOWASSA, sidhani kama anahitaji promo yoyote. Hapa tunajadili utendaji tukihusisha na maamuzi magumu kwa maslahi ya Taifa!!

    Haihitajiki promo yoyote au kumbeba mwanao aliyefaulu kwa kiwango cha divisheni wani, ila yule wa div.IV lazima abebwe!!! PM Pinda ndio haswa anayehitaji promo kwa muonekano wake!!
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahaha Lowasa hana haja ya promo ni mkali since long time hata kikwete anajua ndo maana akampa uwaziri mkuu
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    No difference at all! wote wezi tu.. CCM imeozaa ile
     
  11. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lowassa ni kweli haitaji promo,ana kazi ambazo alisimamia na akaekeleza,pinda au kikwete wana lipi la kuigwa mfano? uwezo wa wa jk hakupaswa hata kuwa mkuu wa wilaya sema aliingia madarakani kwa promo sn,angalia alivyoingia madarakani alishinda kwa zaidi ya 80pc,2010 alishinda kwa 61pc,kama angegombea 2015 angeshinda kwa pc ngapi?
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wote hawa hawafai kabisa tena wakuwakimbia na kuwaogopa kama ukoma.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lowassa ni mtendaji na mchapakazi. hayo mengine ya wizi na ufisadi nawaachia mabingwa wa siasa za majitaka!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nakubaliana nawewe kuwa lowassa ni jembe, mtu mmoja kufanya maamuzi magumu ya kuibia Watanzania mabilioni ya pesa na kutuacha na njaa kali ni maamuzi yanayohitaji mtu mwenye roho ngumu kama paka
     
  15. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    1. mtoto wa mtungua nazi
    2. mtoto wa mkulima
    3. mtoto wa mfugaji
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtindio wa ubongo ni ugonjwa mbaya sana! Tabula rasa?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah! Huyo mzazi 1. Amenichekesha sana
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na watu wote wanaomsifia lowassa wanamtindio
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lowassa ni sawa na nguruwe anayezaa watoto wake na kuwala mwenyewe.
     
  20. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Astaghafirulahi
     
Loading...