Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya CHADEMA na Vyama vingine

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jambo1, Aug 7, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema ni chama Makini kinachosimamia Kile Wanachokiamini na Maamuzi yake kwa Ujumla..!Vyama vingine bado vinasita kusimamia maamuzi yake hasa Magamba..!Hongera Chadema kwa kusimamia maamuzi ya kamati kuu..!
    Wadau mnaweza leta tofauti nyingine najua zipo nyingi..!
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Ni chama makini
    2. Hakitaki ufisadi, rushwa, ubadhirifu na uujumu uchumi
    3. Viongozi wake ni makini
    4. Wanachama makini
    5. Hakina wambea wambea kama Ndugai
    6. Kinasimamia haki na usawa kwa wananchi!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni chama makini sana!
     
  4. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye mawazo ya kipumbavu kwamba chadema hakifiki 2015 watafute kazi nyengine ya kufanya.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CDM ni chama chenye dhamira ya kweli, yenye kuleta ukombozi wa kweli wa nchi hii, ni chama kinachosimamia kila kinachoamini, tofauti na vyama vingine vya siasa hususan magamba na wanawe.
     
  6. k

    kamanda mkuu Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama makini na chenye watu makini ndio hufanya maamuzi makini kama chadema na ni ngumu sana kwa chama kama magamba kufanya maamuzi magumu kama haya ya chadema kwa kuwa kama magamba watachukua maamuzi magumu ina maana kuwa hakutakuwa hata na rais kwani hata yeye yupo ktk wale watu waliodaiwa kuwa mafisadi,kwa hiyo kama ni maamuzi magumu yaanze kwa mkuu mwenyewe na kwa magamba hilo haliwezekani na hiyo ndio tofauti kati ya chadema na magamba na vyama vingine vibaraka wa magamba.
     
  7. P

    PWIDO1 Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakina udini,ukabila pia wabunge wake wa viti maluum hawatoki sehemu moja ya mkoa n.k
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kina malengo ya kuleta maendeleo ya kweli na ukombozi, haki kwa mtanganyika tofauti na Magamba
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sawasawa
     
  10. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The difference is
    CHADEMA!!!!!!!!!!!!!!
    PEOPLES' POWER!!!!!!!!!!!!!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Swadakta...............
     
  12. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni ujinga mtupu,kinachoendelea chadema ni samaki mkubwa kummeza mdogo basi
     
  13. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Siku 120 bado hazijaisha?
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndicho chama ambocho nyerere angekuwepo angehamia na kuendeleza mapambano!
     
  15. C

    CBN Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka Nape atoe maoni yake nae kwa anavyokijua..
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio makalio aliyosema mwanaccm masaburi..... Kilichotokea chadema leo kimefanyika sana ndani ya tanu na ccm, fanya utafiti kwa nini mzee masha - baba wa waziri wa zamani lau, nini kilimkuta 1965?
    <br />
    <br />
     
  17. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni kwamba Chadema yupo Tundu Lissu....
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hivi samaki mkubwa alizaliwa akiwa mkubwa, au naye kuna wakati alikuwa mdogo!! kuuona ujinga wa wenzio inaweza sababishwa na na wako upumbavu, wasiliana na akili yako.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ni chama kinachoongoza kupingwa na vyama vyote.
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante. wenye akili tumeelewa unachokimaanisha. Asante again
     
Loading...