Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya Celebrity na Superstar.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bongemzito, Nov 12, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wanajamii forum,ivi tofauti kati ya Celebrity na Superstar ni ipi? na kipi ni kigezo cha kumpa mtu ucelebrity au Usuperstar!..
    Na ni kweli bongo kuna hao watu (Celebrity na Superstar ) na hawa wasanii wetu tumezoea kuwaita masuperstar mara celebrity.........ivi hawa wanafaaa kweli kuwaita ivyo wajamen..
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu hoja hii nimekuwa nikiisikia mara kwa mara sehemu nyingi.
    Kuhusu kama ma supa staa na macele wapo bongo, mi na nadhani wapo kutokana na level yetu. Cele wa SA si sawa na wa USA, hii inategemea jamii husika.
    Sina hakika sana ila nijuavyo mimi unaweza kuwa cele na usiwe supa staa, ila masupa staa wote ni macele.
    Supa staa ni wanamichezo actors musician kwa ufupi walio ktk nyanja ya burudani
    cele ni watu wanaokubalika zaidi katika jamii, napata tabu kidogo kueleza hili mfano Usa mke wa obama,mtoto wa clinton ni macele kutokana na mvuto wao kwa jamii.
    Jaribu juperuzi fobes na list ya marichest cele utapata mwanga
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bongo tupo ila si wengi kivile
     
Loading...