Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tofauti kati ya Bsc in Engeneering geology na Bsc in GEOLOGY

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mb-one, Jul 17, 2012.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    wakuu naomba kujua tofauti ya hizi course kwa sababu Engineering geology ni miaka 4 UDSM na Bsc in geology ni 3yrs,sasa naomba tofauti zaid ya kitaaluma asanten
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hahaha wataka kusoma usichokijua? kitakusumbua
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeinaeeeee!!!!
     
  4. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    we nan kakwambia nataka kusoma mi nachohitaj ni ufafanuzi 2,elewa kichwa cha habar
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mawazo finyu zaid ya mtoto anaye tambaa!
     
  6. Felsic

    Felsic Member

    #6
    Jul 19, 2014
    Joined: Jul 14, 2014
    Messages: 67
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Hizo zote ni za miaka 4, tofauti ni kwamba huyo Wa Eng. Geology kuna vitu vingine wanasoma pamoja na watu Wa Civil Eng. Ila wote ni ma geologist na wanaweza kufanya kazi sawa za kijiolojia.
     
  7. kimberlite

    kimberlite JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2014
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Coz zote za geology udsm ni 4yrs cjui about applied geology ya udom!
     
Loading...