Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya bachelor of science in engineering na bachelor of engineering ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The_Emperor, May 20, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafadhali naombeni ufafanuzi wa hizo titles hapo juu kwa kuwa katika pitapita zangu za vyuo mbalimbali nimekuta kuna utofauti huo!
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
Loading...