Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tofauti kati ya Bachelor of laws na Bachelor in laws

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mbute na chai, Jul 21, 2012.

  1. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kusaidiwa uelewa juu ya utofauti uliopo kati ya Bachelor of laws na Bachelor in laws kwa yeyote ajuaye.
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ww hizo umezipata wapi ?
     
  3. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna io kwa Law! Law ni bac of law,hakuna in law
     
  4. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna facult inayoenda kwa jina la BA in laws na LL.B law, ushaidi tazama Jordan university morogoro kuna BA in laws na co law (LL.B). Msaada tafadhali wakuu hasa walio katika hii discipline husika.
     
  5. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kama huelewi tuliza ushamba nawe pia uelimike.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Bachelor of Laws(kwa kilatini Legum Baccalaureus,LL.B) ndiyo imfanyayo mtu kuwa Mwanasheria. Bachelor of Arts in Law ni kinyume chake. Hiyo husomea mambo ya sanaa lakini ikionja kidogo ladha ya sheria. Hapo huwi mwanasheria.
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatusemi facult bali faculty, na pia hapo hukupaswa kutumia faculty bali ulitakiwa kusema degree program...
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni lex legum baccalaureus
     
  9. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    got u sir. A million thx
     
  10. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good correction eh, I like it, big up!
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pamoja,
     
Loading...