Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kadhaa kati ya mwanaume na mwanamke... Nawe ongezea nyngne

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, Mar 9, 2012.

  1. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Vitu 10 Ambavyo Wanawake
    Wamewazidi Wanaume...;
    1. Wana Nguo Nyingi Kuliko Wanaume.
    2. Wanafahamu Nani Ni Baba Halisi Wa
    Watoto Wao.
    3. Ni Wepesi Kupenda Na Wakipenda Hupenda Kweli.
    4. Wanaoga Mara Nyingi Zaidi Kwa Siku.
    5. Wana Huruma Sana Ingawa Mara
    Nyingi Huwa Inawaponza.
    6. Wana Uwezo Wa Kubadilisha Tabia
    Ya Mwanaume Muda Wowote.
    7. Wana Uwezo Wa Kuishi Na
    Kupendeza Bila Kuwa Na Kazi Wala
    Biashara Yoyote(Akili Kumkichwa).
    8. Kwao Nywele Na Kucha Ndo Vitu
    Vya Kwanza Kufikiria Wakitaka Kutoka.
    9. Wana Uwezo Wa Ku-Pretend Kwa Muda Mrefu Zaidi Hasa Kwenye Mapenzi.
    10.Ni wepesi kusahau na kusamehe.

    Andika Nyingine Unayodhani
    Nimeisahau..............
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakusahihisha hapa...
    Ni wepesi kusamehe ila HAWASAHAU KAMWE.....
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa kumiliki wingi wa viatu hao!
    Achana nao, tena hii ya utajiri wa kumiliki wingi wa viatu ndiyo nadhani ulipaswa uiweke No 1 .
    Yupo Dadaangu alikaa na pear ya viatu one year havivai !
    Uliza sasa kisa nini ?
    Eti nguo za kuvalia viatu vile ziliibiwa! So ni hadi atakaponunua tena nguo ziendanazo na viatu vile, ndiyo vivalike .
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umetisha kaka mkubwa!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...UVUVUZELA nao wanaongoza!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Da kwenye swala la nguo na viatu usipime kakosa sana mabegi matatu wakt mimi nina nguo sita sita tu na viatu pea moja simple pea moja na sandal pea moja,wao kila nguo ina kiatu chake

    Swala la kupendeza kwao first hata kama hana kazi lengo ni kula vichwa,akiwa mchafu hatopata vichwa so anaweza akatumia laki nzima kwenye urembo na asibakize hata hela ya kula.
     
  7. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana machozi ya karibu, (ni wepesi sana kulia) iwe kwa huzuni au furaha.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    endeleeni....tutaanzia pale mtakapoishia....
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunakusubiri mamito!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kama Preta.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Macho yao hubadilika kila generation. Zamani walikuwa na macho ya mviringo siku hizi wana macho kama ya benzi za kisasa.

    Yaani nyuzi inaanzia jichoni inagonga kwenye nywele, hadi raha.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hawafiki Everest mapema...
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wategemezi na wengi hawajitumi.
     
  14. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hakyanan Kongosho unanitisha....huu utafiti inabidi ni ufuatilie kwa makini nione kama ni kweli!!!
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hawawez kukojoa wakiwa wamesimama
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kweli aisee
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nani kakudanganya?

    Tofauti wanamme direction huwa forward, wakati wao direction huwa backward.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    fuatilia uone
    mie wananchanganya sana.

     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Urafiki wa baina yao wenyewe hubadilika badilika sana, leo Ashura rafiki yake ni Stella, kesho Stella kahamia kwa Siwema na Ashura kagandia kwa Eliza, mara oooh Stella kamshindwa Siwema na akamalizia urafiki kwa Joyce, wakati huo huo Eliza hamtaki Ashura kwa sababu rafiki yake ana bifu na Stella!

    Kaazi kweli kweli!
     
  20. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mmmhh...kongosho hii ya leo kaliii
     
Loading...